Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wa saut mwanza kama bado ujawasili........ Clik here

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by True seeker, Oct 3, 2012.

  1. T

    True seeker Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tar 2 hadi tar 4 mwezi wa 10 ni kusain fomu za mikopo ili maela yaingie. na tar 25/10/2012 ndio mwisho wa usajiri zaidi ya hapo uje na 100000 cash. piga 0659 631881 kwa mawasiliano:A S 465:
     
  2. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    na kwa atayechelewa hyo tar 4 je?
     
Loading...