Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wa moshi mjini msaada tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngarambe, May 10, 2012.

  1. n

    ngarambe Senior Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mgeni kdg moshi mjini na leo nitakua hapo naomba mnisaidie kwa maelekezo wapi nitapata huduma ya passport size za dakika tatu na huduma ya saloon nzuri ya kike. Naomba msaada tafadhali. Ni maeneo gani.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wenzio wanawaza maisha,we unawaza kujiremba tu?watu wengne bana.
     
  3. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa issue ya passport nenda barabara ya mawenzi hosp kutokea stand,saloon nenda kilimanjaro beauty palace naeneo ya fivestar hardware ukipandia njia ya klm booking office.km maelezo hayajitoshezi ongezea ya kwako
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usipate tabu, ukifika tu, chukua Taxi mwambie dereva akupeleke mpaka CCP-Moshi hapo utapata huduma zote.
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nenda Onyonya Ukunonze maeneo ya Kiboriloni utapata mahitaji yote
     
  6. n

    ngarambe Senior Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ni vipi kwani kujiremba tatizo liko wapi????? Ndio nyie mnakaa wiki nzima hamhogi mnajidai mko busy ukipanda kwenye daladala mnaharibu hali ya hewa. Pole sana. Kama mambo ya maendeleo unaweza kuona hizo passport nazo ni za nini au ni urembo pia. Alafu unajiita the gret dhinka!!
     
  7. n

    ngarambe Senior Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sihitaji kusomea upolic wala cjajipanga kuitwa kuruta
     
  8. n

    ngarambe Senior Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cwezi kutoka mjini nikaingia nje ya mji kutafuta vitu hivyo!!! Nataka saloon na passport size,, sihitaji malapulapu ya mbege ya kiboroloni
     
  9. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    karibu sana MOSHI. our beautiful town. Huduma zote zipo.....
     
  10. n

    ngarambe Senior Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante, maeneo ya mawezi hosp nakujua kdg kuna duka kubwa km supermarket linatizamana na shell, na pana bar inaitwa kdc km cjakosea ila hosp napajua cjajua ni maeneo gani haswa
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mbona unakuwa mkali au unaujua mji? mmh binafsi nakushauri uwe mpole hasa unapoelekezwa na kama jibu hujalipenda basi lipotezee manake ni kama hukuwa na shida wewe halafu unapoteza muda na mb za wenzio. uwe na busara humu jamvini.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bado nashindwa kuelewa kama wewe ni mgeni au mwenyeji!! Umefahamu vipi kuwa Kiborilon ni nje ya mji????
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    rejao you are very right. nafikir mtoa mada alitaka kutuambia kuwa yuko moshi au ni mkazi wa mosh sasa hana cha kupost akaona atumie njia hii.
     
  14. s

    sugi JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwi kwi kwiiiii,kamata mwizi meeeeen
     
  15. n

    ngarambe Senior Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hamsomi mkaelewa nimeseme mimi ni mgeni kdg,,, si mara ya kwanza kufika moshi mjini,,,, napajua kidogo mfano nishafika mawenzi hosp, ila kcmc cjawahi fika hata cpajui ila najua njia ya kwenda huko, najua posta, library, crdb, nbc, ndio maana nikasema ni mgeni kdg, ndio maana naulizia huduma hizo nitazipata vipi.
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kwani na wewe hujui kusoma? manake kwa huo mji kila mahali kuna kibao na kwakua unajua kidogo basi pia soma vibao usituchoshe hapa na majibu ako ya karaha tena....................
     
  17. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Dah! nipo hapa moshi mjini naomba kuwa mwenyeji wako.... ikiwa utapenda wenyeji wangu ni pm... nitakuelekeza sehem mbalimbali na kukupa company ya kutosha..
     
  18. selmah

    selmah Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    salon nzuri ya kike nenda k'njaro salon kama ulivoelekezwa hapo juu,more precisely iko opposite General tyre....passport size nzuri kuna sehemu wanapiga vizuri sana kule opposite buffalo hotel,just next to indoitaliano restaurant....Karibu Moshi!!
     
  19. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    teh.teh,hapo atapata kitimoto tu!
     
  20. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Karibu Moshi mama.
    Kama bado hujapata hizo huduma niPM nije kukupeleka. Kukuelekeza sio mpango, mi ntajitolea kukupeleka.
    Halafu mbona hili suala la saluni za kike hapa Moshi limejitokeza tena? Ama kuna mtu anajaribu kujipigia pande nn? A sort of advertizment?
     
Loading...