Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wa Kidato cha 6 mwaka 2012,matokeo hayooo!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, May 1, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Fungua www.necta.go.tz kuyaona!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Watoto wamefeli yani Ilboru hakuna one ya tatu wala nne?
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwanaasha tupu!
     
  4. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ilboru hakuna aliyefeli hata mmoja. Lakini nadhani kwa maisha ya kielimu leo hii hakuna tofauti kati ya spesho schools na zile za kawaida. Kuna haja ya kuwa na plan B AU MFUMO MBADALA WA ELIMU TULIYO NAYO LEO HII. kWA KUANZIA NI KUBORESHA SEKTA YA UALIMU KWA KUWABORESHEA MASLAHI YAO IKIWA NI PAMOJA NA MAKAZI NA VITENDEA KAZI. HAIWEZEKANI MWALIMU AKAWA ANASAFIRI KILA MWISHO WA MWEZI KUFUATILIA MSHAHARA WAKE AKIWAACHA WANAFUNZI DARASANI HALAFU TUTEGEMEE WANAFUNZA WAFANYE VYEMA KATIKA MITIHANI YAO.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimepta dk 10 zilzopta it waz empty
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    T.o ni nani mwaka huu?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hakuna matokeo,
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hakuna matokeo
     
  9. s

    sugi JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hashim JK Kikwete,wa feza boys amesoma PCM
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usiwadanganye wenzio,its n0t fair,kama huna cha kusema,tuliza kichwa
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    matokeo yametoka kweli nimetoka kuangalia tokeo la mdogo wangu
     
  12. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    we mkare...!
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hawa madogo fb itawamaliza.check walivo haribu.
     
  14. s

    sugi JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Tokeo tayari wewe,acha kumbwela mbwela,ubishi 2!
     
  15. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    siku hizi watoto wengi walio perform vizuri form iv hawaendi kwenye hizi special schools za serikali...wengi wao utawasikia wapo marian,st joseph,feza etc tofauti na zamani walipokuwa wanajazana wote kwenye hizo special schools za serikali...ukiangalia na ubovu wa elimu(walimu/vifaa etc) katika shule za serikali na ubora wa hali ya juu kwenye hizi shule za private zinazofanya vizuri ndiyo utaona kwanini special schools za serikali zimegeuka kuwa shule nzuri za kawaida za serikali...!
     
  16. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145

    Bajabiri kama wewe haupo updated ndo unyamaze. Sasa hapo nimedanganya nini? Fungua www.necta.go.tz kama hayapo! Pengine wewe ndo unamatatizo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mwambie huyo sugi,kazi ubishii! Sijui anaishi wapi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mwambie huyo sugi,kazi ubishii! Sijui anaishi wapi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah! Vijana naona miaka hii wanakuwa wazembe sana. Wanashindwa kuiendeleza heshima ya shule yetu tulioiweka
     
Loading...