Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale tunaotembea na waume za watu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NOT ENOUGH, Nov 26, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uzoefu unaonyesha mabinti wengi sana wanapenda kutembea na waume za watu, aidha sababu ya maslahi ama wakati mwengine kunakuwa na mapenzi ya kweli. Yani you happen to fall in love with somebody's husband. Mimi ni mdau pia ninae mume wa mtu.

    Ila kuna kitu kimoja huwa kinauma sana wakati uko sasa na mpenzi wako (Mume wa mtu) ana anza mashauzi mara aaa

    1. Jana nilienda na mama dinner
    2. Mara jana nilivyokuwa home sijui wife kasema hivi
    3. Mara sijui ngoja wife ananipigia
    4. Mara sijui wife kasafiri

    Acheni kupiga story za wake zenu kwani wakati unakuja kwangu hukujuwa kama una mke. Mkomeeeeeeeeeeeeeeeeee.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahahaha gud point...nakubaliana na wewe kabisa hapo!!! kama wampenda sana huyo mkewe sii ungekaa nae
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh,hli nalo liwekwe kwenye katiba mpya?
     
  4. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ee mwaya wamezidi!!! haya ni PM basi,
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tafuta wako bwana, kwanza ni lazima uwe na mume wa mtu????
    Hivi unajisikiaje kuwa na mume wa mtu, halafu mnafanya mapenzi kwa kujiiba iba???

    Mungu aniepushe kwa hili!
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Nawe ukome kukazwa na waume za watu. Siku ukifumaniwa, utajuta kuzwali na hicho kidude.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    nami pia nakuongezea dua zangu ziungane na zako. Mungu akubariki.
     
  8. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah safi sana! Kidonge kutoka kwa mzinzi kwenda kwa wazinzi!!!
     
  9. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua jinsia yako
     
  10. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama wanalipa je?
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii imekaa kiU-turn U -turn hivi..................
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    :director: Amen!!!!
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sikujua kwamba mwizi anaweza kuweka masharti mwenye mali asitajwe. Kumbuka hata asipotajwa, mwizi utabaki kuwa mwizi tu hutakuwa na haki sawa na mwenye mali hata siku moja.
     
  14. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    still not enough?
    When will u be enough?
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haaaaah akuPM ili abebe mzigo?
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ili umfanye nini?
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani ni biashara?
     
  18. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Are you 100000000000% hujawaji kuwa na mume wa mtu?
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    tafuta wako anayelipa.
     
  20. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nina swali
     
Loading...