Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale tuliosoma Moshi Technical tukumbushane hekaheka za pale

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TzPride, Jun 1, 2011.

  1. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nawaaalika wale wote Moshi Tech alumins tukumbushane maisha yale. Mfano:

    -kwenda orchard
    -kula bisi
    -comedy za mapacha, Munuo & Bob Senge
    -kula vimbuzi
    -kupiga pozo

    n.k
    Mimi nilikaa Mkwawa 25.

    Nawakilisha.
     
  2. D

    Dafia Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    umenikumbusha mbali sana umesahau DC
    Mnaonaje tupange tukutane siku moja tujadili mambo ya maana zaidi
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mimi nilikuwa LUMUMBA karibu na DANIDA , nakumbuka mchaa mchaka asubuhi na mapema. kunywa maji bila kuchemsha.......mwalimu machachari MR> MPANDE na NKYA
     
  4. b

    babap Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mchaka machaka naskia ulishwafutwa long tym, na ilikua kero sana.nakumbuka walipenda kumtania MWL MPANDE pale anapointroduce somo lake la painting eti 'I will teach in kiswahili but my notes will be presented in english' hahahahaaaaaaa! Eti alikua hajui kingereza!!!!!!!!!!
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kupitia post yako nimekua impressed kukumbuka nami jamaa zangu niliokuwa nao Kahororo Sec enzi hizo, kuna mambo kadhaa:-
    . Jangili road
    . Kalege- uji usiokuwa na sukari
    . Enshyobo- kijiko
    . Mr power-mpishi wa shule
    . Enkura-mwl wa Biology
    Bila kuwasahau walimu machachari
    Km vile Kitanta-geography, Khoikhoi-history, Agricola-physics, Mpinzile na Etibaba-chemistry, wakati huo nikiwa Azimio room no 41.
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mademu zetu mafundi jamani ahahaha...
    Kwa mliokuwa mnamjua "Uniform Gear", mshkaji katutoka majuzi, aligongwa na gari. R.I.P
     
  7. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    uko wapi omari na daudi wa tanga tech na f4 wote wa mwaka 1997 sintasahau kwa njeka uwanja wa mkwakwani hehe mkwakwani ya tanga tech sintosahau tulivyoshikwa na mwalimu wa nidhamu lkn alitusamehe kwakuwa tulienda nje usiku kwa ajili ya kujisomea kwanishuleni kulikuwa hakuna umeme uko wapi mwana fa naona ulikimbia fani ya mechanical wako wapi form one E wa 1994 nawakumbukeni sana tuwasiliane hata kwa mail
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hata mimi niliishi hapo mkuu..
    Mambo ya kuchemsha mahindi juu ya dari, upo?
    Ishu za Braza Mpande na kelele zake za mchaka mchaka.. na kiingereza chake "Mama Love is Iron Bwana"
    Namkumbuka Msela wa Brick work/Block work Massawe na vimbwanga vyake..
    Mzee wa Baiskeli Koba, alikuwa anapenda kweli kupiga kilaji..
    Mzee wa Masmash Nkya, ile jamaa nilikuwa naikwepa kweli nisiingie anga zake..
    Nakumbuka mambo ya Mipachuo..

    Dah, those days.......
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh! umenikumbusha Koba! Enzi zile katoka Mkwawa karibuni ndo kaanza kufundisha Engineering Science, jamaa alikuwa mnoko! Ila somo lake nilikuwa nampata kinoma.
    Mamaa Zera Msuya....kati ya waalimu kipenzi ni huyo....alikuwa class ticha wngu tangu two 6 mpaka Four 6....tulikuwa tunamlimia na kuvuna shamba lake kila mwaka. Alikuwa akifundisha Chemistry mpaka inaniingia kwenye mifupa...national ya chemistry nilitumia mda kidogo sana...hakukua na kazi! Pia namkumbuka kwa kunioka mara nyingi mdomoni mwa "wolf"...mwalimu Munuo....akinifuata class ili anipe super six zangu(maana dose ile niliizoea) akimkuta yule mama Msuya...ooh harushusiwi kunitoa...baada ya hapo natoka na mama naishia orchardddddddddd....
    Kuna siku nilikimbizwa na Bob Senge wakati natoka kununua vimbuzi kambini...acha kabisa...mzee yule msanii.....ananiimbia...kijana nilisha kukamataaa...ww wala usijisumbue...wakati hata kunikaribia bado! Funny man!
     
  10. M

    Mr.Venture JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2016
    Joined: Jan 2, 2014
    Messages: 1,543
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa naishi Karume Dom 36.
    Mpande anasema mwanangu ukichambia majani ya mgomba unajipakaa mavi teh teh teh
     
Loading...