Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale tulioachwa na wapenzi wetu tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Mar 28, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kuna Watu
    wanakuja katika
    maisha yetu baadae
    huondoka


    Kuna Watu wanakuwa
    marafiki zetu kwa muda tu
    baadae hutoweka


    Kuna Watu
    wanakuja katika
    maisha yetu baadae
    huondokahuku wakiacha Oooo
    makovu kwenye
    nyoyo zetu



    na wote hatupo
    sawasawa katika
    kufaulu kupata marafiki
    wazuri !!!


    Ya Jana ni Historia.
    Ya Kesho ni Miujiza

    Ya Leo ni Zawadi kutoka kwa Mungu.
    Tunapaswa kushukuru kwa zawadi hii pekee
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Amina.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Pole Smile, shairi zuri ila naliona kama liko too philosophical hasa ubeti wa mwisho.Hivi uliachwa na nani (samahani kama hutapenda swali hili)
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umeachwa na nyani ngabu?
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuachwa ni kuachwa haijalishi niliachwa na nani?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sijaachwa smile nimependa tu kusema Amina manake huo ubeti wa mwisho umenigusa kiroho!
     
  7. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....pole kwa yaliyokukuta......
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    bado upo na raisi wa wabeba mabox?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    he!....

     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Inajalisha, maana kuachwa na boyfriend sio sawa na kuachwa na mume. Boyfriend you can make a substitution, but not a husband in most african societies-unakuwa umeshakuwa na doa-
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    Hallelujah.....
    (
    just in case nikiachwa na mtu chake...)
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    oke nilikuwa sijaelewa swali lako
    status ilikuwa boyfriend.a.k.a mpenzi
     
  13. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    vipi jamaa katambaa au kaamua kusubiri?
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pole nawe pia
     
  15. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ushaaachia makovu wangapi mpaka sasa?
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Miongoni mwa vitu ambavyo hutajwa kuwa dawa ya stress ni kutoa maelezo kama hayo, andika chochote au cheka sana au piga story sana au fanya lile moyo wako linalotaka kwa wakati huo, naona wewe umejua dawa hii na hapa hutakaa uumie tena baada ya kujua kuwa yote yanapita bali Roho zetu na Nafsi zetu zitabaki milele na hata makovu ya maumivu hayo hayawezi kubaki milele pia.
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huwa naota bado nipo shule ya msingi na yule rafiki yangu huku tukikimbizana na kuleteana mahindi ya kukaanga kwa mafuta
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Pole utapata mwingine tena mzuri kuliko wa kwanza, kama u-mzuri kama kwenye avatar yako, then rest assured handsome boys are coming
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    nashukuru kwa swali lako zuri.....
    ki ufupi sijaacha kovu sehemu yoyote ile....ni jambo la kujivunia sana.....
     
  20. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Duh basi unaweza ukawa malaika wewe? hata shule ya msingi hujawai mpiga mtu kibuti? akabaki na maumivu?
     
Loading...