Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale nguli wakutongoza!!!Msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Mar 2, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jamani Hapa JF ni sehemu yakupata maskill haijalishi hata kama umezeeka elimu aina mwisho!!

    Naomba mtaalamu amwage masikil yake hapa au hata ile flashback jinsi alivyotongoza!!:decision:

    1. Unatakiwa uwenanini katikakutongoza
    2. Unapotaka kutongoza unatakiwa uwekwenye mazingira gani??
    3. Mwanamke wastaili gani umchomekee mistari unatakiwa kuangalia nini kwanza kabla yakuanza vesi!
    4. Je ukishamsimamisha unatakiwa uanze na neno gani??
    5. Je akiwezakukusikiliza hatua ya pili unatakiwa kufanya nini??:A S 13:
     
  2. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Napita ngoja watakuja tu mda si mrefu
     
  3. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna thread imeweka maujuzi ya mii judy ingia humo
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mh naonaga kama hivyo vitu vinakujaga tu automatically mkishakutana ingawa kuna wanaume huwa wanakua na aibu sana ya kutongoza anaogopa kutolewa nje au kupigwa kibuti kwamba itakua aibu kwake
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nami na ham ya kujua,
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngumu kukariri hiyo kitu huja automatically unajikuta ushasema halafu hutakumbuka ulianzaje wala ulimalizaje.
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ingia hapa kakakiiza nadhani kila kitu utakikuta hapa

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/114367-the-bottom-line-ya-sanaa-ya-kutongoza.html
     
Loading...