Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wale ndugu zetu wanaopenda kuja huku Ughaibuni hebu angalia hii picha ya hapo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 29, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG]edinburgh hakufaiii too much snow roads are too dangerous to drive.Uk government doersnt have enough salt minerals for these.OMG Msije jamani mwaweza kuganda kwa barafu loooooooooo
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mbona wewe hujaganda?, twaja kesho na tutabanana hapohapo. Ciao
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Mkuu Gama njoo unakaribishwa tu lakini ukija njoo na Suweta yako na koti Kubwa la babu yako lililokuwa zito sana kuweza kustahamili baridi karibu sana Mkuu gama :teeth::teeth::teeth:
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watoe oda tu uvinza chumvi ya kumwaga au wanaona haya kuomba msaada Afrika (Tanzania)
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ngoja tufanye mchango tukurudishe utakufa na hiyo barafu
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaa! mi natoa 50,000 tsh
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Michango mtatoa tukishakufa, si unajua huwa tunatangaza michango ya kurudisha maiti, kwenye michuzi blog! th! th! th!
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    dah! huku tuna nunua kifuko 50 huko ndo nyingi hivyo? nikija nitazilamba hizo!!!
     
  9. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    mkishachanga mnipe nikamchukue... c unajua kaondoka zamani huyo anaweza akapotea njia....
     
  10. M

    Matarese JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Njoo tu best wala asikutishe, ila sisi huku leo tupo -12 degrees!
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    dah! Mna raha kwei kwei sie wenzenu tunaelekea 48degrees kifupi nje ni noma!
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    afadhali theluji hiyo kuliko theluji ya ufwiswadi uku bongo
     
  13. M

    Matarese JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du kaka huko hakufai, hata viungo vya uzazi vinaweza kosa ushirikiano! nakushauri uhame fasta kaka!
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    ndiko ninakopatia ugali kaka.....
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Munirudishe kwenye Umeme wa Mgao wa Tanesco? Sitaki kurudi Bora kukaa kwa baridi kuliko huko kwenye shida ya Maji na umeme hamunioni n'gooooooooooooooo
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Kweli nimeondoka miaka 20 iliyopita tangu Enzi zaMzee wa Ruksa utawala wake ehhh kazi kweli kumekuwa kuzuri Dar? Nasikia Dar mnatumia mjini umeme wa Majenerator? kukingia usiku Dar Kelele za Majenerator kama mpo kwenye Ma Jumba ya Disko makelele mtindo mmoja Mjini Dar

    kumeharibika Wizi ukabaji,ulevi na kila kitu kibaya kipo hapo Dares-Salaam inanuka kwa kila kitu nyumbani lakini kuna matatizo ya kumwaga sana Eeeh Mwenyeezi mungu Waajaalie Viongozi wetu wa Serikali waipende Nchi ya walala hoi Mungu ibariki Afrika Mungu ibariki Tanzania Amina.
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG]




    n Pictures: Snow in Cumbria November 2010
    [​IMG]
    [​IMG]
    Rolo, the Shetland pony, looking very thankful that he grew his winter coat jus


    [​IMG]
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha;li ya hewa ya kawaida tu, otherwise kusingekuwa na watu wanaoishi huko
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na ninakoishi mimi tumeshatangaziwa kila mtu anunue chumvi ya kumwaga kwenye njia ya kuingia nyumbani kwake halmashauri hazina pesa.
     
  20. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenichekesha sana,!
     
Loading...