Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale mnaotumia simu kubrowse,msaada huu hapa ili uweze kuifaidi jf vizuri

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mamaya, Oct 10, 2011.

  1. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    habari wana jf.
    ningependa kushare nanyi kile nilichokipata kwa wale wasiokuwa nacho, hasa wale wanaotumia cm. kuna program moja browser for mobile phones inaitwa BOLT. Najua wengi mnatumia Opera Mini au Uc browser, lakini hii BOLT ni tofauti na nyinginezo inafanya display yako iwe na status kama unavyotumia computer.

    Yaani inaonyesha kama specs zote kama unavyotumia cmptr, mfano kma ni mwana jf itakuonyesha kama wewe ni senior, junior or premium member wa jf, join date yako, idadi ya post zako, likes, notifications, avator yako.

    Kama huna utaweza kuweka avator yako kwa kutumia cm yako, inshort is as u use real a computer. cna uzoefu sana ningewawekea link ya kuipata hiyo bolt, ila ukigoogle utaipata kwa kuandiaka, bolt mobile browser freedownload utaipata hiyo kitu. thx
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanks mkuu for ur creativity
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu, nimekupata lakini hata kwa simu za kichina? Mimi hapa napata vitu vyote kwenye BlackBerry Torch
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Thanks a lot.
     
  5. D

    Derimto JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ubarikiwe ingawa kale ka senkisi ka kimobile kameondolewa itabidi watuwekee haka ka laiki ka kifesibuki tuwe tunagawana vishukurani baba.
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Shukrani, ngoja sasa nifanye mambo sasa.
     
  7. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Derimto nakutumia simu yangu uniwekee mimi muda wa kugoole sina. Nipigie cm baadae unaimbie wapi nikutee hiyo.
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thanks for invaluable information. Umetusaidia wengi mkuu! Tungekuwa na watu wenye msaada kama wewe nadhani JF ingekuwa chanzo kikuu cha mabadiliko Tanzania. Lakini wengi humu wamekalia umbea, udini na kushangilia vyama tu.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Ha! Ha! Ha! Mwita25 hivi uwa uendi kule MMU kutafuta mademu?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    senkyu ticha
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    sijui mkuu huenda inakubali.angalia kama inasuport java progrms manake simu nyingi za kichina ziassuport nintendo.
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    pomoja mkuu.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh iko fasta mkuu ila maandishi yanakuwa madogo, nimezoom xxlarge lkn bado ila picha zinaonekana vizuri. mkuu ahsante saaana
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MMU ni ya kina FaizaFoxy hiyo mkuu. Ha ha ha ha
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    ticha wapi mkuu, ni katika kuhangaika kutaka kuchungulia miavattor ya watu kama wewe na hiyo yako
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    yah. Maandishi yanakuwa madogo hivyo unatakiwa uzoom.kwa wanatumia touch display pana ni bomba sana kwao tofauti na mwenye cm yenye display ndogo
     
  17. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunafanyeje sasa ili tuweze ku access hiyo programe (bolt)
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    huo utundu tunao sana tu, tatizo la Bolt, kwenye simu original hasa za Nokia zinatoa warning kwa kuwa Bolt haipo secured, na haijasajiwa kama browser salama. Pia Bolt haiwezi ku-upload picha na kubadili avatar, ukibadili Jf inakataa na kusema haipo secured so inabidi uweke password upya. Njia nzuri ni kutumia UC browser, nenda kwenye settings and badili 'WAP' iweke 'WEB' utaweza kufanya kila kitu. Pia Bolt ukitumia facebook marafiki wanaonyeshwa kuwa upo online. Tunachokitaka hapa ni JF PC MODE irudishwe. Kwa kutumia Opera ilikuwa imetulia sana na unaweza mpaka kubadili avatar.


    Kwa wanaotaka kui-download Bolt Browser wafungue hapa:

    www.boltbrowser.com
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    mkuu imekubali.asante sana hata ile likes naona ipo.unaweza kutumia vikaragosi.tatizo niloliona ni kureply thread.wanakuambia umeandika maneno machache.sijui wanataka uandike gazeti!.lakini inaifunika pc mode ya jf.ngoja niendelee kusubili pc mode ya jf hapa bolt.mia
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu , je na kwenye tab inakubali

    android on GalaxyTab

    asante
     
Loading...