Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale mnaoishi maeneo ya Basihaya kuelekea Bunju !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by muwaha, Feb 14, 2012.

  1. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnaalikwa kuhudhuria sherehe ya Valentine day kuanzia saa 12 jioni hadi utakapozimika, pale ETTIENE BAR. Chakula ni mbuzi na ng'ombe wa kuchoma, vinywaji aina zote vitakuwepo. Waalikwa ni member wa JF wenye cheo/title cha senior expert member na premium member tu. Ruksa kuja na mpenzi wako. Kwa wale wasiokuwa na usafiri watarudishwa hadi nyumbani. Karibuni !
     
  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,186
    Trophy Points: 280
    bure? ila bure mara nyingi inakuwa gharama. na utajuaje kama mimi ni member wa JF? au unakuja na kusema mie ndo fulani.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu hii kali sana never experience before..
     
  5. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asiyekuwa member atapata wapi habari hii?karibu sana !
     
  6. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama unaishi maeneo hayo usikose!
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huu ndo mwanzo wa kulawitiwa
     
  8. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo kweli...maisha ni kufurahi pamoja. karibu kiongozi!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh bure? naogopa vya bure mie
     
  10. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hofu isipewe nafasi, everything is under control...mambo yanazidi kuandaliwa!karibu Mkuu.
     
  11. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona ma-senior expert member wanahofu kuliko premium member! ondoeni hofu...njooni tufurahi pamoja kwa wale wakazi wa eneo husika.
     
  12. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ubaguzi huo mimi sijip,mnawabagua member wa kawaida.
     
  13. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh Starehe Gharama.
     
  14. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    umeshapata wageni wangapi mpaka sasa wanaotumia vya bure? nahisi mwisho wa siku !!vigezo na masharti kuzingatiwa!!.
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Kwa vile hao premium na expert members ndio wazito wa jf, alifikiri ni wazito mpaka mfukoni ili wakija awachune vizuri!.
     
Loading...