Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale mliokosa mkopo na previous lonees soma hapa kutoka kwa mdodosaji...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MKINDE, Sep 21, 2012.

  1. M

    MKINDE Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poleni kwa kusubiria ripoti ya jana kutoka kwa mdodosaji, naombeni jukwaa nami niwasilishe hoja...
    Kwa wale mliokosa mkopo ishu ni kwamba kwa majibu mepesi niliyopewa pale reception ni hivii mmekosa mikopo kwakuwa hamna vigezo na kama umekosa mkopo wakati upo kwenye priority group basi ujue bajeti imefika kikomo hivyo jaribu tena mwakani.
    Kuhusu wale walioandikiwa previous lonees wameambiwa mnatakiwa mkalipie asilimia 25% ya mkopo mliotumia mlipokuwa chuoni.... MAJIBU HAYA HAYAKUWA NA SWALI WALA HOJA HIVYO SUALA LILILOFUATA HAPO NI KUTOLEWA NJE NA ASKARI. mdodosaji sikukubali majibu haya ndipo nilipoingia ndani ya ofisi kwa mara ya pili huku nikiwa na sura nyingine yaani sura ya hasira nikitaka kujua zaidi kuhusu maswali yangu jamaa walinivutia pembeni na kuniambia : Dogo tulia majina yanaendelea kutoka hii iliyotoka ni first allocation bado tunaendelea kutoa allocation zipo second hadi third allocation punguza jazba ila kama huna neno priority tusilaumiane sawa dogo.: Mdodosaji niliishia hapo, kwa wale wa mikoani kama umejiandaa kuja huku mjini ningekuomba angalau usubirie hadi tarehe 25/09/2012 maana kuna dodoso zinasema kuwa majina ya second allocation yatatolewa tena. asantei. mjumbe hafungwi.
     
  2. E

    Eselo Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx mkuu,,maaana me ni education na nimekosa jamni au kwa vile ni equivalet,,hivi kuna wa equivalet waliokosa mkopo,,,
     
  3. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Mkuu kweli wewe ni dodoso...ubarikiwe kwa hilo
     
  4. r

    robert komba Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante
     
  5. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da mwanangu bora iwe hvo maana coz yangu ni priority...........
     
  6. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I thought something bad had happened to you.Thanx you are back again. Good job. Be blessed, but isingekuwa vibaya kama ungeweka hizi news kwenye ile thread ulioanzisha jana au unataka usomeke kuwa ni muanzishaji mzuri wa thread? Samahani lakini kama ntakukwaza haya ni maoni yangu.
     
  7. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ngoja tuendelee kusubiria!
     
  8. C

    Chief Nanga Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp na wale ambao majina yao yalitolewa kwenye orodha ya fomu zenye kasoro na kurekebisha lkn hakuna hata mmoja amepata kati ya wale wanaorodha?
     
  9. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kaka naomba nibp kwa 0718008044,nina mawil matatu ya kujua toka kwako kaka!samahan lkn,
     
  10. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kaka naomba nibp kwa 0718008044,nina mawil matatu ya kujua toka kwako kaka!samahan lkn,nlpata info kuwa et wale wa previous loanees system haiko applicable vp khs hil?
     
  11. N

    Naka Ze Ankara Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante kaka!
     
  12. i

    innocent halii Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kama idadi waliyotoa mwanzo ya watu watakaopewa mkopo ndo hii idadi ya majina haya yaliyotoka,au hiyo second and third allocation wanatoaje,naona kama unanipa moyo bure
     
  13. M

    MKINDE Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa wale mlioniomba niwabip pamoja na wengine ambao wangetaka mawasiliano nami please haitowezekana kutokana hali ya kiusalama zaidi ila maswali yenu yote nitajibu msihofu kuhusu hili swali namba moja
    1. nlpata info kuwa et wale wa previous loanees system haiko applicable vp khs hil? SIO KWELI system ipo vizuri tu fuata yale masharti nenda kalipe deni 25% ya mkopo uliopewa utaendelea kupata mkopo bila shida yoyote. kuhusu ili swali la pili
    2. mbona kama idadi waliyotoa mwanzo ya watu watakaopewa mkopo ndo hii idadi ya majina haya yaliyotoka? NAOMBA tembelea vizuri Welcome to HESLB utapata ufafanuzi zaidi ILA kama utakubaliana nami ni kwamba majina bado yanaendelea kutolewa subiri hadi tarehe 25/09/2012 baada ya hapo nitakupa ufafanuzi
     
  14. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si wote
     
  15. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Je hawa previous loanee,majna yao yamo kwenye hyo orodha ya majna yote?kwenye ile orodha ya prev loanee kuna majna kibao ya wa2 waliomba kwa mara ya kwanza na yatma.vp khs hl kaka?
     
  16. pincode

    pincode Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunashukuru kwa taarifa kaka pole kwa hayo yalokukuta ila ndo tz hii;shukran tunasubiri
     
  17. r

    rerotun Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja 2subiri
     
  18. M

    MKINDE Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama una neno priority mkopo unao tusubiri tarehe 25/09/2012 hivi karibuni nitadodosa zaidi kuhusu hili swali lako
     
  19. S

    SURN JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa wanasema hivyo hivyo...sina cha kusema zaid ya hilo
     
  20. i

    iriko Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    helo, mm nilikuwa miongön mwa wale waliokuwa na single problem nikafanya marekebisho wamenipa 3882500 pia kuna mwingine namfaham kapewa
     
Loading...