Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale mashabiki wa TV Series........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Jul 2, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kwa wale mashabiki wa series hasa zile zilizopata umaarufu sana kama 24 ambapo kuna mtu anaitwa Jack Bauer, yuko kwenye tv series nyingine inaitwa The Confession ambayo imekaa ki Jack kweli tofauti na ile nyingine inayoendelea ya Touch.

    Kwa wale wapenzi wa series mnaweza anza kuishisha sasa
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ..mambo vipi mkuu..hiyo ninayo..jack bauer na dingi yake...kitu cha Dakika 5 tu...hahahahaha..
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    haya wamekupata. asante kwa taarifa kwa niaba yao!
     
  4. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa haya we mzima lakini binti?
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    me pouwa kabisa M'Jr za msm!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Za huku poa charminglady, nimerudi jana tu nilikuwa huko kwenu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    ok,umeonana na beibe nasty me nipo ndani ya bandari salama nala bata!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa haya we angalia hao bata wasije kula wewe maana bata wa huko wakubwa kwelii. Nop sijaonana naye
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    pouwa mkuu!
     
Loading...