Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale Madikiteta mkae mkao wakuondoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Feb 1, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nidhahiri kwamba nguvu ya umma ndiyo njia pekee ya kuwang'oa madikiteta wa demokrasia kwani imeonekana hakuna uchaguzi unaokuwa wa huru,hivyo mageusi ya siasa za afrika nimaandamano bila hivyo kila siku madikiteta wataendelea kujisifu kwakusena nimeshinda kwa ushindi wakishindo wakati niwezi na wanasaidiwa na dola zote!Njia pekee ya kuwatoa ni Nguvu ya Umma.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,505
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    Contradictions.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    What contradicts you? shake well before ...
     
Loading...