Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale ambao wamefungua vyuo, 'boom' vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nyambari, Oct 16, 2011.

  1. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi utaratibu wa boom kwa mwaka huu inakuwaje wakuu, tunatupiwa kwenye hizo akaunti zetu au ni foleni kama first year? naomba MWONGOZO wale ambao tayari mshafungua vyuo maana naona siku zinakata na salio hakuna
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    vipi ume miss club nini?
     
  3. G

    Gavanor Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!!kwani huna hata nauli mkuu?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Maswali mengine ya kipuuzi sana.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Hivi boom ndo nini kwa sie ambao hatujawahi fika chuo kikuu?
     
  6. G

    Gavanor Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mikopo wanayopewe huko vyuon mkuu.
     
  7. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe Nyambari ni wa chuo gani?
     
  8. E

    Elai Senior Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baadhi ya vyuo kama RUCO wamepanga foleni na kusaini kwa wahasibu.Inawezekana ndio utaratibu mpya kwa continueing students, japokuwa waziri husika alipokuwa akiongea na waandishi wa habari mapema septemba alisema utaratibu mpya utahusu wanafunzi wapya tu.
     
  9. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    SauT wametoa since 2/10. Wamewekewa tsh 718000 me mwenyewe nami nimepata wajomba.
     
  10. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pale, 'green zone' aka kwa GILLAH
     
  11. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mzee kama kawaida yako tushakuzoea.........
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mwisho wa siku huwa linageuka kua BOMU
     
  13. E

    Elai Senior Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumaini University,Iringa bado hawajapata na ni wiki ya pili inaanza tuka wamefungua!!!!
     
  14. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu kwa habari yako
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    nawe pia tumekuzoea kwa maswali yako ya kijinga.
     
  16. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wanataka hadi tuvunje vioo ndipo walete wacha waendelee kukalia hadi nextweek wataona moto wao!
     
Loading...