Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale ambao majina yao hayakupelekwa vyuoni, na pole kwa Agribusness SUA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ze Blessed, Sep 12, 2012.

  1. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi, mimi nilikua ni miongoni mwa wale wanafunzi ambao majina yetu hayakupelekwa vyuoni, lakini leo nilibahatika kwenda sua na kuulizia inakuaje kuhusiana na hili? Ndipo nilipopewa karatasi yenye majina hayo na kwa bahati nzuri nimeliona la kwangu na form ya kujiunga na chuo nikapewa. Inawezekana na vyuo vingine ikawa hivyo jaribuni kufuatilia. Agribusness wanadai majina wameyarudisha tena tcu ila sikutaka kuuliza kwanini kwasababu facult hainihusu ila kuna jamaa yangu ndo ameelekea huko, naamini atakuja na taarifa kuhusu hilo na nitawajurisha.
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,066
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Ahsante Jembe
     
  3. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa mkuu usijali.
     
  4. Ja60

    Ja60 Senior Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Xaxa wamexema wana upload lin hayo majna coz cc wengne 2po mbal xo inaeza kua inshu kufka huko.
     
  5. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tcu kama tcu sijajua wata-apload lini majina ila nahisi kwenye baadhi ya vyuo watayapeleka, na kama umepangiwa sua nahisi kuanzia kesho yatakua tayari sababu niliacha wanajiandaa kuyaweka mtandaoni, ucjali ndugu yangu mambo yatakua safi tu.
     
  6. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    website yenyewe ya SUA iko intensive care siku nyingi!!!!!
     
  7. T

    Thebony Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp mbona mi naanza changanyikiwa?
     
  8. T

    Thebony Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa hajarud tu.
     
  9. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini ndugu?
     
  10. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hilo sijajua bado.
     
  11. B

    Best Mzava Senior Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu vp kuhusu majina ya waliochaguliwa second round nayo wataupdate lini.
     
  12. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hata hayo pia nimeyakuta sua sijajua vyuo vingine, jaribu kufuatilia.
     
  13. B

    Best Mzava Senior Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thx much mkuu,sababu nilikuwa sina muelekeo coz niliomba second round hapo SUA na nikawa addmitted bt ckuona updates zozote kwenye website ya sua nikahic tcu wameniridhisha 2
     
  14. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ucjal ndugu kama upo karibu nenda pale admstration ghorofa number 2 room na. 212 watakupa maelezo na kama uko mbali unaweza mtuma mtu wa karibu haisumbui. Mungu akusaidie sana ndugu.
     
  15. B

    Best Mzava Senior Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitajitaidi sana kesho nimtume mtu akawasikilizie coz me niko mbali,Mungu akubariki sana mkuu
     
  16. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amina mkuu.
     
  17. T

    Thebony Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nipo admted sua agrbsnes ila ndo jina halipo chuoni kwa mwenye updt anisaidie
     
  18. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka agribusness inaonekana waliochaguliwa wamezid admission capacity kwa hyo wameyarudisha tcu majina yote ili kuangalia ustarabu mwngne, na cna uhakika kama ni majina yote yamerudishwa ila inasemekana yamerudi. Cha msingi fuatilia tcu kwenyewe uone itakuaje.
     
  19. N

    Nyusikid Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2subiri 2one
     
  20. S

    Sir.Chemi Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hyo mkuu ni agrobsnes tu au na wengine? Nitoe waswas maana nko mbali!
     
Loading...