Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale ambao hampandi daladala

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAUBIG, Oct 1, 2012.

  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    KWA WALE AMBAO HAMPANDI DALADALA...HIVI NDO VIOJA TUNAVYOPATA!



    Mlokole: "Nyimbo gani
    mnapiga?!? Wekeni
    nyimbo za yesu.."
    Konda: "Vunga wewe, Yesu
    bado hajatoa album..."


    ********************************


    Abiria: "Kuna Kiti au
    unasema panda tu!?"
    Konda: "We taahira nini,
    hao wengine wamekalia
    ndoo?! "


    *******************************


    Abiria: "Embu punguzeni
    sauti ya redio..."
    Konda: "Sheria za nchi tu
    ziko za kutosha, tusikilize
    na zako!?"
    *******************************


    Mmama: "Bwana ondoa
    gari joto sana!!"
    Konda: "Uctuzingue wewe,
    shuka upande fridge...."


    ******************************


    Konda: "Anti, kuna siti pale nyuma,ingia...."
    Anti: "Siwezi kaa siti za
    nyuma..."
    Konda: "Kwenda zako
    wewe, sio muendaji!!!
    Kwani za nyuma ziko nje ya gari?!"


    ********************************
    Sister duu: "Konda
    unanibana bwana..."
    Konda: "Zinabanana ndizi
    haziongei, kama ulitaka kujiachia c ungekodi treni
    pekeyako!!!"



    *******************************


    Sharobaro: "Kuna kiti?!
    Kama hamna sipandi..."
    Konda: "Mpuuzi kweli, wa wapi wewe.. Kama ulikuwa
    unaogopa kukosa kiti c
    ungebeba chako!!?"
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Du,unakopi na kupaste neno kwa neno kuanzia title?
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Bora umesema ww!! ........kacopy mpk nukta.
     
Loading...