Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wakubwa wenzangu walio kwenye relation!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by biggirl, Jun 7, 2012.

  1. biggirl

    biggirl Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh unamkuta mtu wako na pkt ya zana 3pc ila 1 imemis unamuuliza hii kitu kwenye gari inafanya nini?anajiumauma...unaanza kugomba kuwa majuzi tuu umeniambia kuwa hutodanganya tena utakuwa baba mzuri kwa mtoto wetu na utakuwa mwaminifu kwangu..kumbe ni uongo tuuu...
    Yy kimya....unademand upate maelezo kuwa kaitumia na nani ..anakuuliza je utaweza kuhandle?...ww ..ndio ntaweza na unataka awe mkweli kwako...
    mwishowe anakuambia ...wewe ni mwanamke wangu nakupenda sana wewe ni mama wa mtoto wangu na u gona be my wife...yes i made love to you i wana be with you.. but i freak other girls frm time to time at least im honest with you ..sijui ni kwa nini ila najikuta hivyo ......mwishowe unalalama ...wewe hunipendi ...yeye anasema mimi nakupenda ndio maana sitaki kuumiza hisia zako...

    swali je huko ndio kupenda?
    Haya sasa ukweli ndio huo ushaambiwa hivi kuna haja gani ya kumchimba mtu wako kwanini usipotezee tu ?
     
  2. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    pole, kuuchuna kama hujaizona zile zana isee ngumu sana, unakomaa tu na bit wakati moyoni unajua hapa simuachi wala nini
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mie kwaupande wangu akishanambia hayo mpaka hapo nishakijua cheo changu kwake sasa kinachofata nikumalizana nae nakujipanga sio rahisi kwa mwanamke mwenye akili zake timamu na usawa wenyewe huu wamanati akaaaa! isiwetabu hata kama nampenda naiwe basi...
     
  4. jokate

    jokate Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    if ur honest to your gal or boy/husband/wife.u cant do that.na gals its so hard to handle such kind of things.
     
  5. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    daah bora niishie tu kuhisi lakini nisipate ushahidi...kwakweli ningumu kumeza
     
  6. ENDLESS

    ENDLESS Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binafsi mm nisingemvumilia hata kidogo pili hii ishu aiweke kwa upande wa pili je ataweza kuivumilia? kama kweli unampena mtu sidhani kama unaweza kuwa kauzu zaidi ya dagaa kiasi hicho hapo ni bdada aamue kuingia ndani wakati anajua mr ni bonge la kicheche na hawezi kuacha hiyo tabia
     
  7. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Dah huyo jamaa naye sasa anatuaibisha wanaume,ila msamahe kwani inaonyesha anakupenda ila shetani ndio anyemuharibia,kamdanda kwenye kiuno hampi chance ya kupumua,if you are a christian?moslem muombee kwa Mungu ili huyo shetani amuachie.:sick:
     
  8. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hapo hamna kupendana...kama kwa sasa anakufanyia hayo akikuoa itakuwaje??? jiandae kwa magonjwa kwani kondom huzuia maambukizi kama ikitumiwa vizuri. Kama anakupenda wewe anapaswa kuwa na wewe, kukuheshimu, kukujali... Ushauri: mfanyie kituko chochote ambacho yeye atagundua na wewe unampenda ila ulitembea na mwanaume mwingine... utapata jibu.
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unless mapenzi yanamaana nyingine..............ila hapo hakuna mapenzi kabisa.
     
  10. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duuuuuh!!hata kama kuwa muwazi huyo mkaka kazidisha.. loooh
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    wanawake mna kazi....
    Hamjoana unakutana ma condoms...
    Mkioana atakuletea mahawara nyumbani....
     
  12. marida

    marida Senior Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inahitaji moyo sanaaaaaaa
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dah! jamaa ni mzembe sana...si kila ukweli unafaa kuambiwa na mtu
     
  14. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    achana nae atakutesa sana akishakuoa
     
  15. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwani kakuoa? Akisha kukuoa hapo utaweza kujihakikishia maana yawezekana pia huyo aliyetembea naye ni mpenzi wake wa muda mrefu kama ulivyo wewe.
     
  16. T

    Tata JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Naona hii hainihusu kwani huu unaoongelea ni uzinzi. Mimi nipo kwenye ndoa halali.
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    at least he uses cdm...anamlinda pia na mkewe
     
  18. M

    MKUU WA KAYA Senior Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa amesahau usia wa Mzee wa mike Shaggy ..hata kama angemkuta nae live, angesema wasn't me!Lakini nampa Big up Mshikaji kwani anajali sana kwa kuvaa buti..Next pole shem hayo ndio maisha ya mapenzi kuna temptation nyingi sana. Jipange sawasawa!
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni ngumu sana kumeza hii.... hali ikifikia hapo, unapaswa kuchagua moja: either usuke au unyoe
     
  20. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,460
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Pole lakini wewe kama unampenda why usifumbe macho? ujifanye hujaona, pili, msela kwa nini asiseme alikuwa anatoa semina ya ukimwi? so zile nilibaki kwenye chombo? alitakiwa pia awe na lile liboo la mti..wazee kataeni sema ulikuwa unatoa lecture ya ukimwi tu, hata ukikutwa live unanyamaza kidogo, baadae unasema sio mimi tu..kisha acha tabia hii maana watoto watateseka mno ukifa na ukimwi. ila bora yake ametumia chadema yaani cdm:laugh:
     
Loading...