Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wakubwa tuu.........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Nov 12, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakubwa naomba msaada kidogo. Yani kila ninapofungua subforum ya mambo ya kikubwa inagona na kuniambia i have no permission. Anyone who knows how i can solve it please help me.
     
  2. Meale

    Meale Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    omba kwa mods, kama una vigezo utaruhusiwa. Lakini unataka nini huko? Sasa hivi tupo busy na kutaka kujua mustakabali wa nchi yetu.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    Mambo mawili: uko under 18 au machine yako (computer or cm) imedetect kua unataka upost ujinga! hebu mcheki Mama BIG anaweza kukusaidia maana yeye ndo mwenyekiti wa hicho kitengo
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Asante kwa ushauri japo nina nia nzuru tu kama mtu mzima yaani 18+
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    Haya usijali mpwa, jaribu tena, au fungua kwanza subforum nyingine au refresh labda yaweza kukubali, ndo kagiza kameingia haka, vipi wataka uchote kaujuzi kidogo? umepata shamba jipya nini? haya all da best ila ukumbuke vitendea kazi
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Senks for doing ze nidful
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Sema utakacho wataalam watakusaidia mimi nimesaidiwa mambo ah!:yield:
     
  8. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe umeingia JF tu unakimbilia mambo ya kikubwa; kwa sasa ningekushauri ufuatilie kwa karibu zaidi nini kinaendelea kwenye suala zima la dhamana ya nchi kwa miaka mi5 ijayo....
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kweli ni mambo ya kikubwa hayo..................
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wewe dogo hutakiwi kwenda huko, fungua subforum nyingine utafurahia zaidi
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ahahahahaha,dah kazi kweli kweli unataka mambo ya kikubwa?
     
Loading...