Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wakubwa tu!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Mar 11, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari ya mchana,asubuhi etc wana jf.Naamini Mola anaendelea kuwapa uhai japo wakati mwingine mnasahau kumshukuru na kutubu kwa kuvunja amri ya 7 kwa kujitambulilisha jukwaani kwa majina yasiyokuwemo kwenye vyeti vyenu vya kuzaliwa.
    Tuachanane na hayo,hoja yangu leo ni kuhusu milio ya magari na wasafiri.Yapo magari aina nyingi kama scania,fiat,Nissan march,Toyota hilux,Suzuki escudo,Nissan murrano,Leyland na mengine mengi.Ishu inakuja wakati wa safari kuna magari yanamlio mkubwa tangu mwanzo wa safari hadi mwisho,mengine hata kama hayana mzigo mkubwa yanalia kama yana tani 200 za sukari,mengine yanalia kama vile yapo na speed 160km/hr kumbe unaweza kukuta ni speed 20 tu.Mengine yanaunguruma kama simba,mengine yanatoa sauti kama vile gear imeingizwa bila kukanjangwa clutch,mengine mlio kama mafla zimepasuka,mengine kama vile yanatembelea rim.
    Namengine yenyewe ni kimya kimya tu liwe na mzigo ,kona kali,mteremko mkali lenyewe ni kimya tu.Na mengine likiwashwa tu basi wapangaji woooote watajua baba,mama,dada au kaka flani kaanza safari
    Swali ni hivi,je sauti na mlio wa gari au ukimya wa gari wakati wa safari unauhusiano wowote katika kumpa hamasa au kumwondolea raha msafiri?
    Nawasililisha hoja kwa yeyote atakaye husika.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kama hupeni mlio wa gari lako, jaribu kutembelea 4wheel tuone, yani fanya kitu cha kwenye tope.
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,951
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    tobaaaaa
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Una uhusiano...ila yabidi kuwa makini wakati mwingine au kwa baadhi ya watu ni kero!:juggle::lol:
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Unapaswa kuwa unabadiri oil kila mwisho wa wiki mkuu, au kama unalo moja nunua lingine lenye mlio tofauti
     
  6. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Pongezi mkuu!!! Huo ufafanuzi hata akija mtoto wa miaka 8 hapati picha..
     
  7. g

    geophysics JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good narration of your thought and clear statement... Nimeipenda sana hii imekaa vizuri na ki ustaarabu zaidi.
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    siku zinavyozidi kwenda nahisi kuna jambo linakubadili Biggie.....sijui ni nini...but some comments waga nafikiri labda kuna mtu ana tumia ID yako....am sorry if in anyway i have offended you...ndo ninavyoona!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Michelle Michelle Michelle
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uhusiano upo, ila kwa wengine huwa ni kero na karaha ila kwa wengine huwa ni hamasa ya kuzidi kupangua gia
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    my brother.......!!!:juggle:
     
  12. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Michelle muache Biggie ALONE......anatoa experience yake....inabidi a talk freely.
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani mlio ni kitu muhimu kukizingatia wakati wa safari maana magari mengine mlio inamaanisha umeweka gia nzuri hivyo safari ni tamu na aina nyingine ya magari mlio mkubwa unaweza ukamaanisha mzigo ni mzito gari linapata taabu sana. to me gari bila mlio nahisi kama hakuna safari. ni hayo tu
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    sijui kama nimeielewa vibaya au lah!! ila kama ndio hivyo!! sijaipenda kwa kweli
     
  15. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee mlio wa gari unahusika sana....yaani kama mlio wa ukweli, basi safari huwa fupi saa nyingine. Lakini kuna gari nyingine zina milio feki, sasa kama speed ni 20 halafu gari linalia utafikiri 120, ukishtukia basi utamu wa safari hupotea kabisa yani, unaona kama unaibiwa nauli yako.
     
  16. charger

    charger JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mmh haya bwana Bigirita ila ungetoa ufafanuzi zaidi kuhusu kitu cha topeni.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haunitendei haki l.o.l
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu....ukimpenda hutamuacha mwenyewe....l.o.l.....sawa nimemuacha!
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwanini tena jamani?:lol:
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,951
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    you related or what....:gossip:
     
Loading...