Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wakubwa tu!!!kupika sio lazima uvae apron!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Jun 13, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wana jf,naamini mpaka unasoma post hii basi upo fine.

    Leo nimekuja na haka katopic,kuhusu kuvaa apron wakati wa mapishi.Minafikiri mapishi sio apron ni issue ya mpishi mwenyewe.Nasio lazima kila kitu kipikiwe jikoni,siku unaweza amua ku make barbeque hapo utahitajika kupika huku umesimama tena nje.Na hiyo kitu unaweza ipika ukiwa una suit eti! na msosi ukawa poa tu.Au unaweza ukawa mbunifu zaidi mayai ukachemsha kwenye kettle badala ya sufuria cha msingi si yaive tu au?Na kama umechoka vya kukaanga deep frying unaweza kufanya steaming uzuri wa steamer unaweza kubeba mashine ukafanyia hata dinning au kama huna muda wa kusubiri, hata ukiwa bafuni unaweza kwenda na mashine yako na sidhani huko unahitaji apron tena!!

    Ngoja niishie hapa nafikiri wataalamu wa mapishi na maandalizi watatujuza zaidi.Nachotaka kusema hapa tuache kukariri na kwenda kwa kanuni daily.Nihayo tu wakuu
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    makubwa haya. tatizo wapishi wenyewe sku hzi wazembe na hawajui mapishi.....
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    APRON,sio lazima just go ahead and let fate take its course
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Khaas hiyo heading imeni stua kidigo..Afadhali hata nilichokuwa nawaza sivyo..Au ndivyo mmmhh
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na wale wanaoachia wasaidizi wapike je?
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Unaongelea mapishi kama mapishi au kuna kitu kimefichama ndani ya topick yako? Kwa kweli nimeshindwa kuelewa, sijui ni kwa sababu mimi ni mjinga sana au mchunguzi sana au nini hiki? Ebu weka mambo wazi kiongozi
     
  7. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Apron ina lengo la kuhakikisha usafi wa chakula unachopika. Hizo nguo zako zingine unazoweza kwenda nazo hata toilet, disco, ukapanda nazo kwenye daladala mkiwa mmebanana na watu wengine siyo health, unless una uhakika kuwa ni safi
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    HahahahaHivi wanaschiiwa kweli.??Mi nlidhani wanalipia au zile za wizi wizi..
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jukwaa la Mapishi
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Yaani hapa nimeigundua weakness yangu, jamaa anazungumzia mapishi kama mapishi lakini mimi nafikiria mambo mengine kabisa tena ya uzazi:mimba:.
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Ezan ,wala sio weakness, huyu jamaa ni kama amekosea kupost, topic hii ya mapishi ina nafasi yake sio hapa. Mimi nilifikiri kuna fumbo fulani. Eti kwa wakubwa????
     
  12. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii inaitwa picha ya lugha. Kwa tulioelewa,tumefurahi matumizi yako ya lugha
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Hahaha...MZEE MWANAKIJIJI Remixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx...
    I agree wit u mkubwa. Mapishi si lazima Apron.
    Halafu labda niongezee,
    Mapishi sio lazima kufuata COOKBOOK, hata hao wa cookbooks walijariujaribu ndo wakapata hizo recipe!lol
    I love ur thinking n presentation.
     
  14. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Eeh! Kauli hizi.
     
  15. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na yale mapishi ya ma shaba nayo inakuwaje? huvai apron kweli?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    xactly,TAFSIDA inatumika hapa......
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Dinnah, msome tena jamaa utamwelewa anaongelea apron ipi na mapishi yapi!
    PS: Kama ulipata D ama F ya kiswahili o-level, do not try to re-read the thread, utaingia chaka zaidi!lol
     
  18. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unaongelea mapishi kama mapishi au kuna kitu kimefichama ndani ya topick:violin: yako? Kwa kweli nimeshindwa kuelewa, sijui ni kwa sababu mimi ni mjinga sana au mchunguzi sana au nini hiki? Ebu weka mambo wazi kiongozi.






    HAPA MTU MZIMA ANAZUNGUMUZIA MAMBO YA "KUJIGIJIGI....!!!":lock1:
     
  19. charger

    charger JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hata wewe umeingia chaka?teh teh
     
  20. charger

    charger JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Shagi unataka tuamshe watoto?
     
Loading...