Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wakina Thomas wasiamini ubaya wa chanjo,matone ya vitamin A,dawa za kichocho nk.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Sep 13, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chanjo,matone ya vitamin A ,dawa za minyoo,kichocho,na sindano nyingi watoto wetu wanazo chomwa mashuleni ni mbaya.Naomba kila mtu mwenye akili nzuri ajiulize,kama hawa watu ni wema kiasi hicho,mbona hawawapi watoto wetu elimu ya bure?Mbona chakula hawatupi wakati njaa inapo tukabili?Mbona watoto wetu hawana madawati wanakaaa chini?Mbona tunapoumwa hawatupi dawa za bure nk.nk.?Sasa ili kujua zaidi malengo yao soma mwenyewe sehemu zifuatazo:
    *Nenda Google au Yahoo halafu type maneno yafuatayo:'targerts of
    the illuminati and the committee of 300.'Enter/Go.' Soma pia eneo
    lifuatalo,'The Secret covenant.' Nenda Google,Yahoo au hata MSN
    au hata kama kuna 'resource' nyingine unayoifahamu.Kama una
    matatizo ya moyo/'pressure'nakushauri usisome mambo hayo kwa vile
    yanatisha kidogo.
     
Loading...