Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wakina baba tuuuu - rejesha heshima kwa b/room

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nxt Millionaire, Feb 14, 2011.

  1. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Happy Valentine Day to all.
    Sio siri aina ya vyakula tulavyo na style ya maishi tuishio yanatuathiri sana kiafya na hasa utendaji wetu bed room, wenza wetu wamekuwa wakitaabika sana na hili ila wanaugulia kimya kimya, wapo labda wenye kuthubutu wanaojaribu namna flani ili kurejesha mahusiano bora chumbani, lakini wengi wao wanaugulia chinichini.

    Nakumbuka wakti wa mkutano wa Sullivan kule A-City tulipata fursa ya kwenda Ngorongoro kwenye maboma ya kimasai, kule kuna vitu vingi vinauzwa vya urembo NK. lakini bidhaa iliyonunuliwa sana tena na kina mama ni dawa ya kimasai ya kuongeza nguvu za kiume.

    Hii inamaanisha nini kwa kina baba wenzangu?

    Tuamke, nimekutana na hii kitu inaitwa Forever Multi Maca.
    Nimejaribu yapata miezi mitatu sasa spidi ni 120 kwenye kona shaaa.
    Mwenye kuitaji atembelee au aache ujumbe HAPA

    Siku njema ya wapendanao.
     
  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Aisee mie mzima sana na nachelea kutumia hayo madude sio mazuri yanaongeza matatizo huko mbele ya safari. Miaka kumi ijayo biashara ya vibrator itashamiri kwakuwa majogoo yenu yatakuwa hayasikii tena dawa!
     
  3. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa utafiti na kushare uzoefu. Hata hivyo kwenye link uliyotoa inaonekana ni dawa ya akina mama kule Peru. Sijui ni kuzungu kimenipita kushoto au ni forever mult maca nyingine. Naomba kusaidiwa.
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    sio dawa ya kimasai....ni WATU WANATANGAZA SOKO LA DAWA ZAO AMBAO UKIWABANA WANAKWAMBIA NI LISHE SI DAWA
     
  5. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kama bado uko fiti, ni jambo la kumshukuru Mungu, lakini wengi wetu twaathirika na mavyakula tulayo mjini, hewa pamoja na life style pia, vyatufanya twapoteza virutubisho vingi sana mwilini na hivyo kupunguza ufanisi na zaidi na hasa huko bed room.
     
  6. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na lishe ndo unayokosa.
     
  7. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka, physical boundaries no long apply in the Information Era we live in, Peru na Dar ni kama Manzese na Sinza tu.
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani hii siyo shubiri pori yaani aloeVera?
     
  9. d

    dee Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli baada ya miaka kadhaa tutakuwa wote wanawake maana sasa hiv kila raia wana shida hizo thanks by dee
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    eti unasemaje inamana akutakuwa na uzalishaji
     
  11. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Jambo jingine kaka waelimishe wabongo wenzangu hapo mjini na hiyo style ya kwenda kununua nyanya za kopo, juice za kopo nk. kwenye hizo supermarkets.
    Watu wanatakiwa wale organic foods na wanunue bidhaa za masoko ya huko mitaani. Hizo canned products zitawaua. Ughaibuni tunashindwa kula organic wakati wote sababu ni ghali sana. Sasa nyumbani huko mtu akienda kununua canned/boxed foodstuff kule kwenye masupermarket eti ni mjanja na yule wa msoko ya mitaani ni mshamba!
    Tubadilike la sivyo hizo supermarket canned/boxed foodstuffs ambazo ni highly processed zitatuua kiafya hasa majogoo yetu
     
  12. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa kupanua wigo na mada hii.
     
Loading...