Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wakazi wa mwanza na Dar na wengine wote wenye experience naomba mnisaidie hapa....

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tasia I, Oct 9, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nawasalim wote,
    1. Naomba kufaham kulingana na mnavyo faham,
    biashara ya haisi (hiace) kwa siku hulaza sh.ngapi kwa tajiri
    na makubaliano hua yapoje kulingana na sehem yenyewe
    (kama ni dar, mwanza n.k)

    2. Hali ya kibiashara hii ipoje katika hilo eneo husika. yaani biashara ipo au
    inafanyika kwa shida?

    Mawazo yenu yatanisaidi sana kwsababu nina plan ya kuifanya biashara hii ila sijawahi before
    hivy siifaham saaana.

    Asanteni wote.
     
  2. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Kwa Mwanza inalipa zaidi kwa kuwa hakuna foleni, hesabu makubaliano kama umemjazia mafuta full tank akilaza gar jioni apige full tank na hesabu 40000/= Posho yake na konda wake watajijua wenyewe, no mshahara.
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mwanza ni 40000 unapata tajiri kwasiku,mwanzo umjazie fulltank nakilasiku ajaze fulltank,poshoyao wanajilipa wenyewe,ila kuna usumbufu mkubwa kwa trafiki nahata madreva wengi ni wasanii ambao si waaminifu,ukipata dereva mwaminifu utaiweza ila kazi ngumu kidogo
     
  4. Baba Imani

    Baba Imani Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Angalia sana madereva wanabadili tairi na kung'oa accessories kama air-conditioning system. Kwa ufupi you need to work hard to backup your dream brother. Good luck.
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama wewe utakuwa dreva,sawa utapata faida.otherwise achana nayo.sikukatishi tamaa ila yamenikuta
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa mwanza sawa, dar ni utumbo mtupu! niifanya kati ya 1999-2001, ku ukweli ni ugonjwa wa moyo, unaweza ng'oa mtu meno. Kwa dar tafuta zile basi kubwa za kichina zinalipa sana, ningekuwa na hea ningefanya. NOAH zinafanya kazi sana mikoani na wanapata hela nzuri sana. Kuna mtu anayo Musoma anaagiza nyingine soon. Usiangalie Hiace tu.
     
Loading...