Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wakazi wa mwanza, dar na dodoma na wote wenye experience nisaidieni tafadhali....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Oct 9, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nawasalim wote,
    1. Naomba kufaham kulingana na mnavyo faham,
    biashara ya haisi (hiace) kwa siku hulaza sh.ngapi kwa tajiri
    na makubaliano hua yapoje kulingana na sehem yenyewe
    (kama ni dar, mwanza n.k)

    2. Hali ya kibiashara hii ipoje katika hilo eneo husika. yaani biashara ipo au
    inafanyika kwa shida?

    Mawazo yenu yatanisaidi sana kwsababu nina plan ya kuifanya biashara hii ila sijawahi before
    hivy siifaham saaana.

    Asanteni wote.
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umepotea njia mkubwa... Hii thread ipeleke kwenye mabiziness kule
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we ndo umekariri habari. hili ni jukwaa la mahusiano, urafiki na mapenzi.
    sio kua mahusiano na urafiki unaozungumzwa hapa ni romantikitu!
    na urafiki pia haupo limited into romance peke yake.
    kama marafiki tunaweza zungumza na kusaidiana mambo mbalimbali ndani ya jkwaa hili.
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa huku nilipo kwa sasa (machame), hiace zina dili karibu na mwisho wa mwaka, miezi mingine ni mizunguo kiasi japokuwa haukosi kabisa.
    kiasi Kwa siku inategemea mambo mengi ila haukosi elfu 20 japokuwa waeza pata hata zaidi ya elfu 50.
    Kikubwa uwe na dreva na konda waliochangamka na waaminifu.
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aika mbe peri.
     
  6. Rwebangira

    Rwebangira Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninachokifahamu ni kuwa wengi wa wanaofanya biashara hii hawana muda ama hawajui kabisa matumizi ya mtandao huu hivyo ni vigumu kupata jibu haraka lakini kwakuwa umeomba msaada basi endelea kusubiri au ulikuwa unamaanisha nini zaidi?
     
  7. samito

    samito JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inalaza 30 kwa siku,dereva unamlipa laki kwa mwez, ila inabid uwe na mda wa ku2sha kuhudhuria gereji na polis mara kwa mara. umpate dereva mwaminifu asije akaipeleka masafa ya mbali, mfano kwa arusha-majengo-mbauda-sakina 30 ni sawa ila akiipeleka mto wa mbu au munduli inabid wakupe kuanzia 50 maana itakula kilometa sana afu kule wanapakia mizigo balaa
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hiyo biashara inalipa sana kama unaifanya mwenyewe. Yaani unaendesha wewe! Hakuna dereva au konda mwenye akili utakayempata. Wote ni wahuni na hata hiyo hesabu kuipata itakuwa kazi.
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    acha kujamba ki2 haitoki ww!! thread yako hapa si mahala pake ndio mana kukawa na majukwaa tofauti ....... km hii utaileta humu kuna maana gani y kuwa na jukwaa la mabizinesi.
     
Loading...