Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wakazi wa Mbeya: RIP mzee Sombrero

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chibhitoke, Jun 1, 2010.

  1. c

    chibhitoke Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wakaazi wa Mbeya, nimepata taarifa kuwa mmoja wa wakazi maarufu wa mji wa Mbeya mzee Sombrero amefariki dunia usiku wa kuamkia leo. Alikuwa mfanyabiashara maarufu katika sekta ya Hotel, ndiye mwenye jengo zilizopo ofisi za Vodacom Mbeya mkabala na Aghakhan Hospital.

    Poleni ndugu, jamaa na marafiki.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Mkabala na Agakhani mbeya kuna ofisi za Zantel na SIO za Vodacom.
    Anyway RIP Mzee Sombrero.
     
  3. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    jamaa inaelekea katoka na hajapita mbeya muda kidogo.kweli jengo la mzee sombrero aliwapangisha voda zamani sana na walishahama, sasa hivi jengo la sombrero kuna ofisi za zantel.nywayz,pole wafiwa,mungu awasaidie
     
  4. c

    chibhitoke Member

    #4
    Jun 1, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rubuye,
    Nashukuru sana ni kweli nilipita Mbeya siku nyingi sana, duu mambo yamebadilika sana.
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    R.I.P.MZEE SOMBRERO
    kwa ujumla mimi nina kumbukumbu nyingine kuhusu hiyo hotel,BABA yangu alipiga mzinga wa pikipiki usiku wa kuamkia februari16 mwaka 1988 hapo nje ya SOMBRERO HOTEL,na akafa hapohapo,kwa mlioishi mbeya miaka hiyo mtakumbuka.kama mnaMkumbuka huyu mzee wangu aliyepata ajali alikua mwenyekiti F.A.T mkoa na alikuwa afisa ardhi mkoa pia.R.I.P PAPA.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole sana babu kijana.
     
  7. M

    Maskini Mimi Member

    #7
    Jul 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa. Mungunt akupeni subira. Sombrero was a real gentleman. i had an opportunity to meet him many a times when i used to go to Mbeya.

    RIP Mzee Sombrero
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi ameni...........
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Ooh! God Ibrahim Sombrero is gone? RIP man. dah! huyu mzee ndio alikuwa miongoni mwa watu wa mwanzo waliojikita katika biashara za vyakula/hotel katika mji wa mbeya in 80s mpaka 90s wengine walikuwa akina Mwambusi.
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...miaka hiyo mwenyekiti wa FAT mkoa wa mbeya nadhani alikuwa marehemu Abani Nusura yeye alifariki kwa maradhi ya ulcers na alikuwa akiishi majengo malawi road jirani na shule ya msingi mbata!!!
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hilo jengo likiwa katika hatua za awali za ujenzi lilikuwa-condemned ilisemekana baadhi ya nguzo zake zilielekea kupinda kutokna na uzito nadhani ratio hazikuwa sawa wakati wa ujenzi...kumbe baadaye waliruhusu project iendelee??
     
Loading...