Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wakazi wa Jiji langu la Arusha/ Sijui Mikoa nyingine kama itawakumba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Mar 6, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Habari nilizonazo nikwamba watumiaji wote ama niseme wateja wote wa Manjis Gas & na kampuni zingine wanashughulika na mambo ya uuzaji wa Gas hapa Jijini Arusha,kuanzia kesho tar 7/ 03/2012 bei ya gas itapanda kama ifuatavyo:

    6kgs toka Tsh 21,000/= hadi Tsh 24,000/=

    15kgs toka Tsh 52,000/= hadi Tsh. 58,000/=

    Ole wenu mnao tumia matumizi haya!

    Nilipoinyaka nikasema niwajuze ndg zangu wanaJF wajue hili mapema!

    Siju hawa mafisadi watatufikisha wapi!

    Na hbr ndiyo hiyo kwa wakazi wa A town!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kweli wameanza kazi yao!

    Wameona tunafaidi nini?

    Kuanzia leo ctumii tena!
     
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ewura wanafanya nin? wamelala usingizi wa pono?
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    samito! Nawe unaulizia Ewura?

    Hawa si ndio fluu ufisadi!

    Iliporushwa thread hii nikajua ni uongo kwn haikuwa na source,sasa leo nikawa nimedamka nikafika pale Manjis Bp kwa kweli niliyoyakuta ni kama jamaa alivyotujuza!

    Ama kweli makampuni wanajibandikia faida tu kama watakavyo!

    Na kwa hali hii cjui kama tutafika!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ilopo tunatumia mbadala wake mkaa na kuni kwani kwa njia hiyo tutaharibu misitu ambayo madhara yake yatatuafect wote bila kujali hao mafisadi wala wananchi wakawaida
     
  6. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    ewura wanako makini na tozo tu basi ila sio operations za taasisi na idara wanazosimamia.
    bora maisha kwa kila mtanzania.
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ewura wako kwenye mchakato wa kupanga bei na watakuja na upembuzi yakinifu mapema tuu kuwajulisha kwa nini gesi imepanda bei
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Itabidi wananchi turudi kwenye kuni .
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    au tutagoma kupiga na kuanza kula magengeni.........
     
  10. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    gas bei juu, mkaa bei juu, kuni pia ni gharama kama ulikuwa hufahamu, umeme mmmmh.... usiguse
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kila corner ninayoipita wanakouza gas yani wamebandika tangazo la gesi kupanda leo!

    Duh! Kazi kweli kweli!!
     
  12. l

    lemikaoforo Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjui tumelogwa,ukiwauliza wahusika eti tuwaulize serikali,au ndo tunachanga pesa za Vasco anayeitesa hii Tz,hana uchungu wowote na Wtz,madoc wanagoma haongei,kila mtu akijisika anapandisha bei anavyotaka,inajihirisha jinsi Wtz tulivyo mbumbu,wajinga,tunashindwa kuuliza why all these???????????????????????????????????????????
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hivi hii ndo matokeo ya ile kauli ya kila siku kuwa nchi imeuzwa nini?

    Umeme haushikiki,
    Tutalala giza..............

    Kuni hazipatikani,
    gasi Bei juu,
    Mkaa bei juu,
    unga umepanda bei,
    Mchele umepanda bei,
    sukari imepanda bei,
    chumvi nayo bei juu,
    Maharage bei haishikiki,
    mboga za majani hakuna mvua imechelewa kunyesha

    Tutalala njaa................

    Tutakwenda hospitali
    tutakuta madaktari wamegoma

    Tutakufa......................

    ADHIMA YAO ITAKUWA IMETIMIA.
    TUJIKOMBOE KABLA HATUJAFIKA HUKO.

    Mwananchi jikomboe.
     
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    sababu yoyote watakayoitoa si suruhu na unafuu wa maisha kwa watanzania!
    waje na jibu kama nchi imeuzwa tujue, nchi haiwezi kuendeshwa kama familia ya Baba na Mama wenye watoto watatu eboh....
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mwenyewe nishajinunulia jiko langu la kuni,yaani haya maisha yanazidi kuwa noma!
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180

    Mkuu unategemea hawa jamaa wana lolote
    Lishakuwa jibwa lisilo na meno ya kung'ata na linabweka tuu
    Tutafungia kampuni zitakazopandisha mafuta! holla
    Tutafungia kampuni zitakazochakachua mafuta ! holla
    Tutafungia wawekezaji watakaokaidi kuuza mafuta ! Holla
    Tutawapeleka mahakamani wote watakaohodhi mafuta !Holla
    Yaani kazi yake kubweka tuu na jioni anaingia ndani kujificha analala
    Wezi wanafanya wanalotaka bila wasi wasi maana mbwa koko kalala usingizi wa pono
     
  17. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uchumi unapaa huo na ndio maisha bora kwa kila mtanzania kwa mujibu wa mkwele
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa!!

    Hakika hali si nzuri kbs!
    Nilikaa kwenye kijiwe moja inayouza gas,hakika nilishuhudia zaidi ya wateja wanne kwa nyakati tofauti wakirudi na mitungi yao jioni hii baada ya kukuta bei ilivyo!

    Walikuwa ni mchanganyiko kt ya watu wazima na hata watoto waliotumwa na nikajaribu kusema nao kujua maoni yao na ikawa hivi:

    Namwuliza mtoto,Kwani bei imepanda sana? Si kidogo tu?
    Majibu ya mtoto,Kwa kuwa una pesa siyo ama we nikati ya wanasisiem nini? Nipe basi pesa iliyopelea nichukue huu mtungi ndogo tu,maana unaongea utafikiri hauoni hii Nchi yetu inakoelekea.

    Nikamwuliza tena huyo mtoto,Kwani pesa si Baba anatoa?

    Mtoto,Baba hayupo nyumbani mpaka j'mosi ndiyo atarudi.

    Duh! Nikachoka jamani.

    My take,Nchi hii inayoongozwa na jk itatupeleka wapi Watanzania wake?
    Inanitatiza sana mwenendo tuliyonayo!
     
  19. i

    isoko Senior Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani tumejaliwa kuwa na gas asilia kule songosongo haifai kwenye mitungi hadi iagizwe nje
     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jiko la kuni mjini unalitumiaje? Kuni unazipata wapi?
     
Loading...