Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wakazi wa dar

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by QUALIFIED, Aug 21, 2012.

  1. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    jaman natafuta kazi ya part time kama kuna kitu cha kufanya ni PM
     
  2. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Unaeza kufua na kupiga pasi na usafi wa nyumba ni PM
     
  3. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    hapana mkuu natafuta kazi kama kuuza duka ama ofisi yoyote
     
  4. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Miafrika ndivyo tulivyo-by Nyani Ngabu member of JF
     
  5. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mkuu unategemea naweza fanya kazi kama izo afu nkasoma nyt kwel
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kama una shida ya hela kweli. Kwani kufua na kupiga pasi huchukua muda gani? huna shida ya kazi wewe, na uelewe kuwa kuuza duka sio part time, huwa ni full time job. Na je kama duka ni kubwa unadhani utasoma hata hiyo jioni yenyewe?
     
  7. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    hahaha mkuu nimekusoma
     
  8. Sunman

    Sunman Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oyo nipe michongo ya hyo kazi mm sichagui jembe
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa nini usiweze?
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    badilisha post yako...iwe kama hii comment yako hapa...

    kumbe una kazi maalum unayoitaka!
     
  11. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    nataman kukupiga like ya bure mkuu
     
  12. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    ntakua choka mbaya
     
Loading...