Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wakali wa EXCELL MNISAIDIE

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The only, Aug 9, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Nitaka kutumia visual basic application(vba) kwenye excel naomba muongozo
     
  2. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    The subject is very wide. Unataka kufanya nini hasa? Do you want to create a specific application or you just want to learn VBA in general?
     
  3. M

    Mringo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kaka umegusa ninapopataka hata mimi ninashida ya kutumia VBA...Nahitaji kutafuta area under curves kwa kutumia SIMPSON rule..tafadhali mwenye idea anitoe
     
  4. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kaka hebu kimbilia NEW HORIZONS /TECHNOBRAIN pale Mnazi mmoja utaelimishwa zaidi
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Muongozo wa VB kwenye kufanya nini na xcel. But kama ni mungozo tuuuuu unacha wajumbe watumie utabiri kujua nini hasa unahitaji mmi naanza

    writing GUI in excel




    Writing excel macros



    kama utabiri wangu wa uanchotaka haupo basi nenda youtube then search kwa maneno yanayoenda na unachotaka Utapata video za wataalam wakikupa muongozo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. P

    Primm Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa Muongozo, umenisaidia hata mimi
     
  7. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi ni najua Excel lakini VBA ni bora uchukue training ya VBA kwasababu ni codes. Lakini kama unataka kutengeneza Macro unaweza kufanya bila VBA. Kuna tools za training za wahindi bure kwenye websites search "Free VBA Training Tools" kwenye google!. Kama unamashali ya jinsi ya kutumia V-LOOKS, IF FUNCTIONS, SUMIF, etc naweza kukusaidia
     
Loading...