Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wakaka wa kitanzania tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Apr 5, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Unakuta kijana kaanza kazi
    Miezi michache tuanachukua mkopo wa gari hapo anaishi nyumba ya kupanga
    20% ya mshahara nyumba ya kupanga maana hawezi kuishi uswahilini
    50% marejesho yamkopo wa gari
    10% mafuta yagari,matengenezo ,trafiki na kadhalika
    Hapo badopamba,kunywa miller maana eti hawanywi bia za Tanzania kisa huku maji machafu wanakunywavitu vya nje ,bado kuhonga kina smile
    Hapo tarehe kumi ikifika anaanza kutuma vi outlook hey bidada naomba unikopeshe elfu hamsinimdogo waku karudishwa shule… khaa mimi nimkopeshe mwanaume kwa misingi gani? Sina muda wa kufedheheshana kwa kudaiana na watu mastupid kwanza.
    Hivi huyu mtu anaangalia mbele kweli?
    Wazazi wako wangekuwa hivo wewe hata ungezaliwa kweli.
    Just imagine wazazi walikuwa tu walimu lakini mtoto wa kwanza tu wamemzalia kwenye nyumbayao
    Kwani gari ndo maisha? Kwanini ukubali kubeba mzigo ambao unaharibu furaha na direction yamaisha yako kwa vizazi vyako vyote hapa duniani?
    Kuna siku usafiri ulishawai kuwa wa shida hapa tz kwamba gari liwe ni muhimu sana? Ukitakakwenda popote si unaenda? Mbona kuna routehata ya masaki –gongo la mboto bwana? Magari kibao mia tatu yako tu
    Maisha ni safari ndefu
    Ni safari inayoitaji maamuzi ya busara na magumu
    Tumia akili na nguvuzako zote kuamua
    Familia na jamii na taifa vinakutegemea
    Acha kuishi kwa tamaa
    Acha kujifikiria mwenyewe
    Acha kuwa mbinafsi
    Wengine walijitesa ili wewe ufanikiwe
    Angalia kesho tunaishi kwa ajili ya kesho maana leo imeshapita

    Kijana wa kiume wa kitanzania jipange.

    Nawatakieni sikukuunjema my dears
    Ningetoa no yangututafutane tule sikukuuu sema kuna mtu kaniudhi ndo huyo ananipiga mizinga asubuhi hii
    Nahofia na nyiehuku mtanipiga mizinga na mimi kuudhianana mtu sipendi na mimi kudai naogopa
    Stay with my smile bye
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Bila ya kuwa hata na Kistarlet kina Smile wanadenguwa sana, sasa hivi hapa mjini gari siyo kwa ajili ya usafiri bali tuimpress Bitches. Mwenye nyumba haeshimiki hapa mjini kuliko mwenye gari.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Unavojiexpress hivohivo utapata wanawake wa type yako iyoiyo
    Cheni bandia noti bandia
    Jifunze kuwa real utaumia
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa bado hivi wewe Mwanaume mwenye Prado na mwenye Nyumba chamazi sijui kete yako itaanzia wapi? usitake kujifanyafanya hapa wakati watu kama nyinyi mnashoboka hata kwa Ma V8 za serikali STJ.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145

    Hivi mwanamke anaekupenda anaweza kukubali kuona unadhalilika hapa mjini kwa ajili ya starehe kweli?
    Mwanamke anaekupenda kweli lazima atakubali kukuvumilia na kukubali kusaidiana na wewe katika matatizo pia atakushauri kuhusumaisha. Ila kwa sababu mnapenda mauzo ndo ivo wanawake nao wanachungulia wallet wanokomba kilichopo wanawakimbia…utajijuna madeni yako
    Na cha kusikitisha hata wanapokula na kupanda hayo magariyenu tunajua ni mkopo mtupu na tunajua unawasumbua na kuwapa pressure
    Lakini kwa vile mmeamua kufa pressure kwa ajili yetutunashukuru
    Ila mimi nimewaambiatu vile nawapenda hapa
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dada smile nakubaliana na wewe mia kwa mia aisee umenena nazano wengi tutajifunza sana na hii post yako makini
     
  7. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Dah! Bi dada-hayo ndo mawazo ya ki 'wife material'. Naomba uwaconvince wadada wenzio ili nao wafikiri kama wewe...
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, ni mawaidha mazuri... inaonekana b/f wako huwa humchuni kabisa which is very kind of you
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako Smile unadhani ninachosema mimi ndivyo nilivyo, siko hivyo mimi binafsi nina gari yangu yangu Toyota Hilux Surf, Diesel Engen in good Condition lakini usishangae ukiniona napanda daladala maana siishi kwa hisia za watu wengine.

    Unachopaswa ukifahamu ni kwamba maisha yamebadilika sana na Watanzania wana dharau sana imefikia kama huna kitu cha kuonekana basi wewe si lolote, na ukumbuke kwa nature ya binadamu hakuna anayependa adharalaulike mbele ya jamii, hii ndiyo inachangia Watanzania wengi tunaishi maisha ya kuigiza, binafsi mimi sasa hivi nimeshajiondowa kwenye mambo ya kuchangia harusi kiholeholela kila mwezi. am original and not copy.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nyie ndo mnaotufanya tuwe hivo
    Kwani zamani watu walivokuwa hawana hata mkokoteni walikuwa hawaoi?
    Acheni ulimbukeni wa maisha
     
  11. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gari ni mipango tu. Kama mtu umesoma na umeelimika, gari haliwezi kuwa mzigo. Cha muhimu ni mipango na kuwa na sababu maalum ya kuwa na gari. Kwa mfano, unaweza kuwa unafanya kazi na unataka kujiendeleza kielimu at the same time. Kwa Dar es Salaam, lazima uwe na gari ili kufanikisha mizunguko yote kwa wakati!
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwanini ununue gari then uipaki? hapo ndo naona unakosea mara mia zaidi
    Iyo hela si ungeinvest sehemu ingine mkuu
    Hujui iyo ni hela?
    Heri hata ungenunua hisa twiga cement au crdb usubiri gawio mwisho wa mwaka
    Kuliko unanunua gari m 15 then unaipaki unapanda dalalala?
    Ndo maana uchumi wetu haukui , na wewe ni muhujumu wa uchumiunatakiwa ushtakiwe mkuu
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kama amekaa kukamuliwa anakamulia tuu...uamuzi ni wake
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Nimeishi Ulaya na private tranport tulikuwa tunatumia weekend tu, weekdays tunatumia Public transport, nadhani huna ufahamu na unachokisema na wala hujui ni nini maana ya kumiliki gari yako binafsi.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    by the way hapa nazungumzia wanaonunua magari kwa hela ya wasiwasi i mean waliofanya gari kuwa first priority kwao
     
  16. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Trust me- sosholojia ni muhimu sana duniani hapa. Watu wanafight to get in na kustay in...Usipokuwa na gari kuna class flani ya watu huwezi mingle nao hata kama kwa kipato mko sawa au umewazidi. Labda unataka umuoe bi shosti wa class flani kisha competitors wako wote wana magari...Yani Imani inawashuka sana nyie dada zetu...Kwa sababu hata ww ukienda kuomba ushauri kwa shostito wako atakuambia;'mwanaume lazima awe na uwezo wa kukutunza/lea' japo wewe una hela na zipo kwenye hisa huwezi prove uko na uwezo wakumlea kwenye macho yao...hapo tayari mwenye gari kachaguliwa.
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naamni baada ya muda utageukia jinsia ya pili.
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh hapa nasoma tuu comment nikipata wasaa nitapita na mimi nichangie
    Smile maisha ni namna utakavyoamua uyaishi
    Ukiamua wewe ni mtu wa kutaka kila unalofanya lionekane na watu au kwa ajili ya kufanya jambo fulani utaishia huko huko
    Ishi uwezo wako na mshahara au kipato chako kinavyotaka uishi na usimuige fulani au usitake kumfurahisha fulani eti na wewe uonekane
    Maisha hayaendi hivyo
     
  19. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unafaa sana wewe.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    washauri vijana wenzio bwana
     
Loading...