Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wakaka peke yenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mawenzi, Dec 31, 2010.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadada wanene wanapendeza sana machoni, na huwa wanaamsha hisia, hasa kama wana big wowowo. Na pia ukiwa-caress wanaamsha hisia kali haraka kwa sababu ya u-softness wao. Lkn tatizo lao ni "wazito" ktk majambos: hawajitumi au kuwajibika ipasavyo kwenye 6X6, kama wafanyavyo wembamba. Kwa hiyo mm napendelea wembamba: ni rahisi kuwafanya au kuwageuza geuza.

    Wakaka wenzangu mnasemaje kwa hili?

    Happy and Prosperous New Year 2010 to all of you, JF ladies included!!!
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sorry, 2011
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ungeweza kuedit hapohapo tu bila kujiquote.......
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivi leo si tar 31 izo bia za jana ulinywea wapi heri ya mwaka mpya
     
  5. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huku ni kutushusha soko sie wanene....:redfaces::redfaces::redfaces:
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Pole Pole.....
     
  7. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thnx, I will learn
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    haya.
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nafikiri kwa hili kila mwanamke au mwanaume ana hisia zake. wewe hisia zako zimekupeleka kwa wembamba wenzio kwa wanenen.
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We mnene?? Perfect .:whoo:
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    usijali mamie hapa tuko watu wa idara tofauti ni pm tu.
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Ah wapi, hebu ni PM mama tujadili kidogo hili suala.......
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unafikiri kila mnene ni mzito,utazungushwa kama feni uwape watu murder case,na utabinuliwa huku na kule kama....,ni namna tu huyo mdada anavyojiendekeza au kinyume chake,wembamba wangapi ni wasoma magazeti wazuti tu kitandani
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh.............
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    halafu mimi nadhani pia kujituma kitandani inategemea na aina ya mwanaume uliyenaye naye anayaweza vipi,msitake kutupa lawama za bure wakati mwingine kumbe nyie ndie chanzo
     
  16. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwana me madem wembamba mwiko, kitu madem wanene na kama unapiga beef kwa beef balaa,unapiga mzigo unauskia unavyokatiza katika nyamanyama zak.
    Kwangu wembamba, wanamitindo wale waliojikondesha marfuku!!
     
  17. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah budaa midem mi phantom ndo yenyewe bana
    kitu 4 by 4 injini v8 ndo maana ake
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mi bado nasubiri tu,si uliniahidi utanitafura?
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahaaa andaa mbuzi kabisa wasupu na Ambulance,na kikaratasi cha maandishi ya mkono wako mwenyewe kuwa nisibughudhiwe ulikuja kwa hiari yako
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hahahahahahaa ,hivyo vyote nimeshaviandaa mama,halahala lakini hiyo Ambulance isije kukubeba wewe tu........
     
Loading...