Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wajasiriamali

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Sir R, Jun 9, 2012.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Salamu sana.

    Tunatoa huduma zifuatazo kwa gharama nzuri.
    1. Ushauri wa biashara
    2. Uandikaji wa mpango wa biashara
    3. Uandaji wa katiba kwa mashirika yasiyo ya serikali (NGOs)
    4. Mafunzo ya ujasiriamali
    5. Mafunzo ya huduma kwa wateja (customer care)
    6. Networking
    7. Mengine mengi.

    Mahali: Moshi mjini
    Mawasiliano
    e- mail : taseatanzania@yahoo.com
    USITAFUTE AJIRA TENGENEZA AJIRA
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mkuu very well, Vipi ni kampuni au, Mkuu kuna Tatizo kubwa sana kwa Watanzania kwa wakati huu ila ipo siku inakuja, Ni watanzania wachache sana kati ya wafanya biashara wengi sana nchi hii wanao weza enda kutafuta ushauri wa jinsi ya kuboresha biashara zao,

    Mimi niliwahi kufanya hii kazi Arusha, na kuna Mzee mmoja ni jok naye kuhusu kumshauri jinsi ya kuimarisha Restarunrant yake alicho ni jibu ni kwamba anapata wateja wa kutosha na anapata pesa za kutosha hivyo hahitaji ushauri,

    Ni kweli kwa Wafanya biashara wengi wanaamini ushauri ni kwa wale walio kwama tu, tena nao wakikwama huenda kuwauliza ndugu zao au marafiki zao,

    Ila kampuni kubwa kama TBL pamoja na kuwa kiongozi wa kulipa Kodi Tanzania na kutengeneza profiti kubwa still wana washauri wao wakuwashauri maswala mbali mbali yanayo husu Masoko, uzalishaji, na kazalika

    WABONGO NA WANATAKA HIZI HUDUMA WAPATE FREE KABISA, WAKATI KUMUONA DR MWENYEWE NI PESA, so kwa Tanzania consultance bado ni Tatizo sana kwa sababu ya uelewa, mtu anaweza kukubipu halafu umpigie na kumshauri kana kwamba hii huduma ni ya serikali,

    Ila ni PM nikueleze mbinu mbadala za kuweza kufanya
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ahsante Mkuu.
    Ni shirika lisilo la kiserikali. awali niliwaza kuanzisha kampuni lakini nikagundua ni vema kuanza na shirika lisilo la kiserikali ili kuweza kuhamasisha watanzania kuhusu ujasiriamali. Shirika limelenga kuwahamasisha vijana kuanzia miaka 18 katika shule na vyuo kujishughulisha na maswala ya ujasiriamali ikiwa ni pamoja na kufuatilia mafunzo. Usajili tumepata mwaka jana.

    Waanzilishi ni vijana wasomi ambao wanabiashara zao binafsi lengo ikiwa ni kuwa role model;

    Changamoto kubwa ni kwamba wengi wanaridhika na kile wanachokifahamu hawako tayari kuongeza ufahamu zaidi.

    Kuna kipindi tulikuwa tunaoffer mafunzo lakini washiriki walikuwa wachache sana. Sasa kidogo naona watu wanaanza kuamka.
     
  4. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza kwa kazi njema mliyoanzisha; kweli elimu na dhana nzima ya ujasiriamali inabidi kujengwa kwa vijana wetu vinginevyo hali baadae inaweza kuwa mbaya kwana wataendelea kutegemea biashara za uchuuzi.
     
  5. s

    siro New Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnapatikana wapi?
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tuko Moshi Mjini

    Wasiliana nasi kupitia e- mail hii taseatanzania@yahoo.com
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    na mafunzo yenu yanachukua muda gani?
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mafunzo ni ya muda wa 3 hadi 5

    Karibu
     
  9. K

    Kim Kinny Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey! Mi niko Rock City ntawapataje?
     
  10. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    3 au 5 ni masaa? siku? miezi? mna matarajio gani kusambaza hiyo huduma kwa mikoa mikubwa km dar,aru,mby,
    ,mwz nk?
    kila la heri
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sorry mkuu.

    Mafunzo ni kati ya siku 3 na siku 5:

    wastani wa saa 5 kwa siku. Tuna mpango wa kuanzisha ofisi zetu mikoani. Kwa Dar tuna shirika tunashirikiana nalo.

    Lengo ni kuwapa hamasa watanzania kuhusu ujasiriamali, hasa vijana. Watu wabadilishe namna ya kufikiri, tengeneza ajira usitafute ajira.

    Karibu sana. taseatanzania@yahoo.com
     
  12. C

    Charema Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu tuwekee na namba zenu za simu vilevile mngeweka wazi kuwa Moshi mjini na Dar ofisi zenu zipo wapi.
     
  13. C

    Charema Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu tuwekee na namba zenu za simu vilevile mngeweka wazi kuwa Moshi mjini na Dar ofisi zenu zipo mtaa gani na katika jengo gani.
     
Loading...