Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wajasiliamali wa kilimo

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by manyusi, Nov 25, 2011.

  1. m

    manyusi JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
  2. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante mwayego.....
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wasije wakawa wezi wa mawazo....
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu,
    Harufu ya wizi wa mawazo inajionyesha.
     
  5. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Natafuta m2 mwenye pump ya maji aje tufanye nae kazi ya kuotesha maharage machanga fresh beans baada ya miezi 6 tu tuwe napesa za kutosha
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wapi unaoteshea? na soko liko wapi?
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jamani nimesoma kule kuwa kampuni za Kitanzania zitakuwa funded 12m usd................mbona hajazitaja majina kampuni hizo............mlioko dar can you verify this physically kwenye ofisi za UK aid?
     
  8. BUNGE

    BUNGE Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nina petrol water pump Honda za inch mbili na mipira yake PM me
     
Loading...