Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa WAHEHE special

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Feb 7, 2012.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tangazo kwa wahehe wote,chuo kipya kabisa cha kihehe{HEHE SKILLS AND TECHNICAL COLLEGE OF LIFE}kinatangaza kozi za masomo kwa mwaka 2011/2012 kama ifuatavyo.
    1. Kugema ulanzi miezi 6.
    2.,kusokota kamba za kujinyongea miez 9.
    3, kuchagua mbwa anayefaa kuliwa na mapishi yake miezi 8.
    4. Kuongeza hasira miezi 10-12.
    Atakayejiunga mapema atapewa ofa kozi ya upishi wa mkunungu,pamoja na uoshaji wa mbeta.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hapo namba 2 nadhani wengi watajiandikisha wengi
     
  3. t

    testa JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona kozi ya mahouse girl chuo hakitangaza?
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Nguli|_nafikiri una utani na watani zangu mkuu.
     
Loading...