Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wahasibu wote

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Apex, Sep 21, 2012.

  1. A

    Apex JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hbr jf,naomba 2tumia elimu zetu za a/c kuchambua courses za baaf ya muccobs ambapo mm ni mwanafunz mwaka wa kwanza,pls pale penye mapungufu utoa kwa detail na penye kusifia pia hivyo hivyo,karibun sana 2tumie elimu zetu hizi nyeti kwa manufaa ya taifa hili.
    1st YEAR
    SEMISTER 1
    -financial a/c 1
    -business law
    -communication skills
    -information & communication technology
    -business maths & statistics
    -cooperation &co-operative dvpment
    ELECTIVES
    -leadership in cooperatives
    -introduction to community organization
    SEMISTER 2
    -financial a/c 2
    -principles of management
    -business communication
    -theoretical & practical aspects of dvpment
    -economics
    -socialogy
    ELECTIVES
    -agricultural economics
    -introduction to rural dvpment approaches
    2YEAR
    SEMISTER 1
    -financial a/c 3
    -cost a/c
    -business ethics
    -principles of risk & insurance
    -quantitative techniques
    -managerial economics
    -field attachment
    ELECTIVES
    -principles of social securities
    -dvp perspectives
    -market management
    SEMISTER 2
    -Small business & interpreneurship
    -co-operative a/c
    -research methods
    -legal aspects of corporate management
    -environmental economics
    -public finance
    ELECTIVES
    -HRM
    -legal metrology
    -mkt of agricultural products
    -environmental auditing
    YEAR 3
    SEMISTER 1
    -financial management
    -management a/c
    -taxation
    -strategic management
    -co-operative auditing & inspection
    -research project
    ELECTIVES
    -co-operative financial institutions
    -farm records & a/c
    -production management
    SEMISTER 2
    -financial a/c 4
    -auditing & investigation
    -corporate finance
    -internation trade finance
    -research project
    ELECTIVES
    -Financial institutions
    -community finance
    -project planning & appraisal
    -consultancy techniques.
     
  2. s

    sagamawe Senior Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Imatulia
     
  3. A

    Apex JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkubwa mbona short xana,jaribu kufunguka zaidi mkuu
     
  4. A

    Apex JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakubwa mbona kimya,mko wapi?
     
  5. s

    solex JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkubwa hiyo kitu nzuri sana coz wao wanadeal sana na cooperatives na hapa tz muccobs ndo baba so kapige dogo utatoka.
     
  6. A

    Apex JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa mkuu thenx sana
     
  7. T

    TEGETA KIBAONI JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    pakeji nzuri tu,mimi mwenyewe kwa uoni wangu ukimaliza ujizatiti zaidi na Taxation pamoja Management A/c ili iwe rahisi kutoka NBAA na kama utapenda kufanya kazi serikalini(Gtz) usisahau kukamua na govt a/c otherwise kozi hiyo ipo sawa sana tu!
     
  8. A

    Apex JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pamoja sana mkuu,thenx
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kwenye mabano hapooo umeongea ukweli,na sio tanzania tu bali kusini mwa jangwa la sahara ndio chuo pekee kinachotoa elimu ya ushirika
     
  10. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hapa hatupo facebook "thenx" ndio nini? Naona facebook inakufaa kuliko jf
     
  11. A

    Apex JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    soft is weak,hard is strong !
     
  12. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    soma dogo mambo ya future is uncertanity usihofu mungu atakuongoza
     
  13. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ila angalia kama hiyo course unapata exemption ya kufanya masomo machache na nbaa,maana kama nbaa hawaitambui itakuwa shughuli to be certified as public accountant unaweza sota kidogo
     
  14. A

    Apex JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa bro nimecheck nbaa wameiweka kuanzia module E sijui hapo ndo exemption tayari au inakuwaje? Pls bro funguka kidogo kuhusu hilo.
     
  15. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hapo iko poa unaweza endelea na shule dogo!accounts course tamu sana haimtupi mtu
     
  16. A

    Apex JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa bro ngoja nijipange kwa makamuzi si unajua kama matokeo hayako poa mtaani unaweza sota sana.
     
Loading...