Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wafugaji wa mbwa msaada wenu tafadhali!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by GAZETI, Aug 6, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kwa mnaofuga mbwa kuna usemi unasema; MBWA UKIMJUA JINA HAKUSUMBUI wengine HAKUPI SHIDA - Ni zipi hasa tabia za mbwa kama unamjua jina? Ina maana ukimuita kwa jina lake hupunguza ukali?
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anakucheki tu kama vipi anarecall hisia zake na harufu yako ya mwili kama anakufahamu au la. Akikuamulia saa zingine hata ukimuita kwa jina lake hakusikilizi. Act friendly to the dog na atajua you don't mean any harm to him or her.
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Nilifikiri ukimjua jina hata awe mkali vipi ukimuita anapoa nilitaka kuanza kuorodhesha majina ya mbwa wa eneo fulani kwani nashindwa kupita hapo wakati wa usiku. Dah! ingekuwa poa Ukipita ni Bobi bobiiii..... Jeck....jeck..., simba... Halafu mbwa wengine wana majina kama ya binadamu..... Juma, Hamisi, John, Mage, paulo..... Ingekuwa poa sana pale ningepita bila wasiwasi hata saa nane za usiku!
     
Loading...