Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wafuasi na wapenzi wa CHADEMA, Tutaanza kumkumbuka JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mlanguzi, Jul 15, 2012.

  1. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Binafsi nashukuru Sana utawala wa JK unavyoendelea.
    Haya yanayotokea ni Changamoto ya Tawala zote Duniani.Huwezi kuishi ukapitwa na Changamoto za maisha.


    i)Kenya- Mauji ya wenyewe kwa wenyewe
    2)Uganda - Vita vya Kikabila kati ya Jeshi na Koni
    3)Burundi- Karibuni wamepumzika. Hussen Rajab yupo gerezani
    4)Rwanda - W
    1)Iddi Amin - Uganda
    2)Samwel Doo
    3)Guine Bissau - Jeshi limepindua nchi, na hali ya kisiasa sio nzuri
    4)Malawi - Ushoga umeingia. wananchi wanalalamika
    5)Somalia: Vita vya wenyewe kwa wenyewe
    6)Ethopia: Majeshi yao yapo ktk Vita. wananchi wao wanakimbia nchi. Maisha magumu.Wengi wanakufa kwenye malori wakikimbia nchi
    7)Msumbiji- Mkate Ulipanda bei na wanachi kuuana. juzi tu wametoka ktk Vita vya wenyewe kwa wenyewe
    8)Suda.- Wametenganishwa kwa sababu ya Mafuta na gesi
    9)Libya - Sote Tunasikia
    10)Egypt - Hali tete
    11)Aljeria - Vita vya kuviziana
    12)Nigeria - Vita vya Kidini
    13)Liberia - Samweli Doo alivyotikisa, taylor yupo mahakama ya Kimataifa
    14)Comoro- Tumepeleka Jeshi hivi karibuni
    15)Kongo- Mapigano ya kikabila yameshika kasi

    16)Tanzania 95-2005
    Mauji ya Mwembe chai na wakimbizi wa Zanzibar
    Yapo mauji mengine ya hapa na pale.

    Tanzania 2005 - 2012
    Tumshukuru Mungu kutoleta rais huyu.

    Matukio
    Migomo mingi ya madktari ishatokea
    Migomo ya wafanyakazi imeshika kasi lkn hali sio ya Kutisha ukiwa nje mitandao ya Kijamii na magazati
    Matukio ya Zanzibar UAMSHO. kama tawala nyengine za Tanzania. Wakimbizi na Vilema vingalijaa
     
  2. mlanguzi

    mlanguzi Senior Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongera jk
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    There's a better chance of me remembering my shit favourably than him!
     
  4. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unaweza kututajia hao wana chadema??
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Delete thread yako! Hainiingi kamwe!
     
  6. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 424
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    JK gan? Wa mabwepande au?
     
  7. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,108
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Twiga stars skendo ya kusagana mbona umisahau nakuaongezea tu.
     
  8. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe= kutekwa na kuteswa Dr. Ulimmboka.
     
  9. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    karibu JF mkuu inaonekana, inaonekana wewe ni Mkenya, maana kiswahili chako ni utata utatanishi
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,570
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Ubatili mtupu!
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,946
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    .............................................shit
     
  12. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nonsence
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo kwa vile kwingine kuna unrests basi nasisi tubweteke, la tusi'react kwa madogoli yanayofanywa na Jk?
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    pandemic disease
     
  15. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,114
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Sasa wanachadema watamkumbuka kivipi hapo?.
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wanachadema watamkumbuka kwa haya uliyoyaainisha?
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,513
    Trophy Points: 280
    CCM bwana, imezungukwa na mizuzukoko kama huyu aliyeleta uzi huu
     
  18. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok, kumbe mnapenda yale mateso ya kimyakimya, ya kutesa na kuua raia wanaodai haki zao kimyakimya, hamtaki na nyie mnaohusika na mateso yao yawafike, muadhibiwe, mnawadanganya wananchi kujifanya mko safi wakati kila siku siri zinazidi kufichuka, tunakoelekea kweli pabaya but ndio namna ya kurise Tanzania mpya inayojali watu wake, mbona vijana waoga hivyo, kaza moyo, mediation Bongo inaonekana haitafaa kabisa, kiburi, uonevu na dharau kwa wengine vimezidi hivi nyie vijana wa leo ambao bado mna uoga ingekuwa leo ndio 78, vita vya Kagera, si nchi ingenyanyasika sana, maana kwa hako kauoga mngeshindwa hata kujitetea, na kama pia mngekuwa kipindi kile cha ukoloni wa zamani si mngetawaliwa na kutumikishwa zaidi ya babu zenu kwasababu ya huo uoga wenu, amkeni, kuna muda unafikia changes muhimu zinatakiwa, unafikiri asilimia kubwa ya watu Duniani walipata changes za kweli kwa mediation, ingekuwa hivyo Blacks mpaka leo Marekani wasingeonekana kama wana thamani, wewe naona ni moja ya watu ambao utawala wa Jk umewanufaisha sana kwa kuwapa chance ya kufanya ufisadi mtakavyo, wakati watu wanataabika, so mjiandae kwa mabadiliko ya kweli, si Misri, si wapi, ni Tanzania this time, watu wamechoka mateso, wakati wengine wanapeta na account wanajifungulia nje ya nchi kwa kodi za wananchi, vifaa mahospitalini havitoshi kabisa, userious katika uendelezaji wa uzalishaji wa bidhaa za ndani, za Tanzania, hamna, bado watu wasubiri nini tena, yaani Wageni wanaonekana wa maana sana kuliko Watanzania, wanaachiwa nchi wajilie wanavyotaka, inabidi thamani ya Mtanzania irudishwe, imetosha kuletewa ubabe na kudharauliwa na wageni ndani ya nchi yetu wenyewe
     
Loading...