Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wafanyabiashara wa vifaa vya electronics nisaidieni tafadhali

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KIBURUDISHO, Sep 1, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Natumai mu wazima wote naombeni kufahamishwa bei ya vitu hivi kwa wanaovifahamu bei zake.Tv ya LCD inch 42 na 52 aina ya Sony na, Tv ya LCD inch 42 na 52 aina ya Samsung.tafadhalini nisaidieni ninahitaji kununua ikiwezekana na duka linalouza vifaa hivyo original kwa kariakoo
     
  2. MOKILI MOBIMBA

    MOKILI MOBIMBA Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu jaribu pale mlimani city utapata hizo tv unazotaka akini bei ni shughuli Mimi nilinunua tv samsung 40 inch 3D toleo namba saba maana hawa samsung wanatoa kwa matoleo kama tamdhilia vile. hiyo tv nilinunua Euro 800 kama madafu 1.824.000 hapo mlimani nimeiona wanauza milioni nne tena hupewi hata miwani ya 3D
     
  3. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Miwani ya 3D ina kazi gani? Na nini maana ya TV ya 3D
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Miwani inakufanya kuhisi kuwa upo eneo la tukio, maana utaona engo tatu mbele, kati na nyuma kama vile unavyotazama live sehemu kwa macho yako sio picha.<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;
     
  5. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh! kazi kwelikweli kumbe mpaka miwani??
     
  6. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    utadawazi bwana...mimi naendelea na nchi 15 yangu...hitachi
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mlimani City wala usithubutu kwenda. Nilijaribu kufanya window shopping mwezi Disemba mwaka jana nikakuta kuwa bei ya Mlimani city ni kubwa mno kulinganisha na mjini. e.g LCD full HD ya Samsung ya inchi 32 Karikaoo kwa wakala wa Samsung ambaye anakupa waranti ya miaka 2 ilikuwa around laki nane wakati mlimani city ilikuwa 1.3 mil. Sikumbuki vizuri bei ya inchi 42 ila tembea mtaa wote wa Uhuru ukiliganisha bei tena angalia kwa wale ambao ni mawakala wa hiyo brand. Baada ya mtaa huo nenda JM Mall kuna duka kubwa sana pale ila bei zao ziko juu kidogo. Kwa Sony original nenda pale Samora kwa wakala wa Sony japo pia bei zao ziko juu kidogo ila nafuu ukilinganisha na Mlimani City.
     
  8. regnaldshirima

    regnaldshirima Senior Member

    #8
    Jul 31, 2016
    Joined: Aug 18, 2014
    Messages: 123
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kuna tofauti Kubwa katika Tv hizi za Flat,kuna za LED,LCD,Plasma na OLED. Nitaelezea tofauti ya LED na LCD.

    Kwa Kawaida asilimia 95% ya maduka yanayouza TV hizi wengi wa wauzaji hawafahamu tofauti ya hizi tv huishia kusema hii iko clear na ile iko clear ile mbaya. ama maduka mengi baadhi ya Tv huzimwa na kuwashwa baadhi na huishia Kusema umeme ukweli ni kwamba Pindi zitapowashwa zote Mteja mwerevu na mwenye ushirikiano na macho yake ataweza kugundua tofauti ya Tv hizo,kutokana na hilo watu wengi wamekua wakiuziwa tv za LCD kwa thamani ya LED. na huamini TV ile ndio bora zaidi,Acha kujidanganya hata Tv ya Kichogo (CRT TV (cathod RAy Tube)) nayo ni Clear hata kukaribia LED.


    LED TV - ni aina ya LCD tv inayotumia light-emitting diodes (LED) kama backlight,
    LCD Tv - in aina ya tv zinazotumia cold cathode fluorescent lights (CCFLs).
    TV za LCD ni rahisi kupasuka Kioo chake
    Tv za LCD ukitaka ijua Bonyeza Kioo utaona kama ukungu waKijivu,ukiexpand toka ulipo bonyeza.

    tv za LED hutumia (diode)ndogo sana. tv hiz sio rahis kupasuka Kioo chake hasa za makampuni kama Makampuni makubwa kama Sony,Lg,samsung,Toshiba,Sharp,Vazio na nyingine. kwa hizi za china sinauzoefu nazo.


    Tazama Picha hii hapa utaona tofauti ya LCD na LED.
    [​IMG]
    Picha ya LED inakua angavu na Rangi Kamili. Kamaunavyo hapo rangi nyeusi kwa lCD imekua kama imepauka. kwa LED imekua angavu zaidi..
    Pia LCD Tazama samaki wake Muonekano wake Kisha Fananisha na muonekano wa LED samski wake walivyo.
    Tazama rangi ya Mchezesha samaki hao Rangi ya Blue ya LCD imekolea zaidi Kwa LED imeoneshwa Rangi Halisi
    Tazama mChezesha samaki wa LCD muonekano wake ulivyo,ni mweupe zaidi(kupauka) kisha mtazame wa LED alivyo na rangi Kamili na anaonekana Sura japo kidogo unaweza kusimulia sura yake.



    Kwa hayo machache yatakusaidi kutafuta TV nzuri. ningekua Dar ningekukaribisha dukani kwetu ila sie tupo Moshi.
     
Loading...