Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wadau wote wa soccer

Discussion in 'Sports' started by Mvina, Mar 19, 2010.

  1. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nina wazo kwa wanaJF hasa wadau wa soccer ambao wangependa kwenda South Africa kushuhudia hata game moja kwenye michuano ya kombe la duania.Wazo langu kama kuna watu watakubaliana na nami na wapo interested kwenda tupeane mawili matatu ya msingi ya kufanya kabla ya kwenda na kama ikipendeza zaidi tukaenda kama JF members pamoja. Let me know if you are interested am planning for that..
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Gud idea!
     
  3. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itapendeza sana kama na we utakuwa pamaja nami kuelekea Kunako SA.
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inacost kiasi gani return ticket Dar to Jberg? Ninahamu kweli ya kwenda japo kushuhudia game za kuanzia robo fainali...Ebu mvina kwa kuanzia tupeane Logistics kwanza then mambo ya cheap accomodation etc...
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    bora hiyo hela ya kwenda huko SA uitoe ichangie jf na uangalie tu katika luninga!
     
  6. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni mtazamo tu ndugu yangu wengine watasema heri hiyo hela tungepela kwa wahanga wa mafuriko kule Kilosa kwa ufupi mambo muhimu ya kufanya hayaishi.Kama nimefanya saving kwa miaka kadhaa kwa ajili ya hilo sioni sababu ya kutoenda.
     
  7. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tembelea kwenye website ya FIFA utaona ticket zina cost kiasi gani.Ukiangalia ni baro kununua 8 maana bei ni sawa na ya moja kama sijakosea.Mengine tutaendelea kupeana updates hapa hapa.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Miye nilitaka sana kwenda huko lakini crime rate ikanitisha sana, penye majaliwa naizengea 2012 Summer Olympic pale London.
     
  9. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Suala la usalama nalo neno ila nadhani usalama utakuwa mkubwa sana kulingana na uzito wa suala lenyewe.
     
  10. g

    gutierez JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kila sehemu dunia hakuna usalama 100%ndio mana hakuna nchi isiyo na gereza,usalama umeimarishwa na hiyo soweto uliyokuwa unaisikia kitambo ambayo bongo na kwingineko duniani inatambulika kama uswahilini na matukio ya uhalifu,sasa imewekwa ulinzi wa kutosha na imeboreshwa ina watu wa matabaka ya juu zaidi,kati na maskini, na fainali soccer city uwanja mkubwa kuliko yote afrika sasa 94200 inabeba watu upo huko soweto fainali inapigwa hapo. na kingine na hata wewe mwenyewe lazima ujilinde mwenyewe,ni mfano hata bongo huwezi kujitembelea tandika kiholelaholela,eti kisa umeambiwa bongo nchi ya amani,hata huko uswisi yenyewe ukiingia mitaa ya watu wanakutamani inakuwa kama mwanaume kakosea choo kaingia choo cha kike nauli ni return maximum itakuwa usd 1500 na matumaini haitazidi hapo na ukiwahi mapema itakuwa nafuu.
     
Loading...