Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wadau wa IT

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Baba Erick, Aug 24, 2011.

  1. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hello wana JF! Ndugu zangu nina Bachelor in IT(BSCS) na natafuta wadau wa IT wanaotaka kuongeza knowledge kwenye JAVA, C, C ++, C#, PL, AJAX, PHP, MySQL, HTML,XML, LINUX, CSS, JAVA SCRIPT na WEB designing kama tuition kwani nilikuwa nafundisha wanafunzi wa Open University ila mkataba umeisha . Contact gymeric@gmail.com.
     
  2. M

    Mateka Senior Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh we noma zote hizo zipo kichwani mimi nisaidie AJAX tu inatosha.
     
  3. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ok! Life lina force kaka inatakiwa tupambane sana
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu mkali
     
  5. M

    Mushi Richard E Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante, tunahitaji wafanyakazi, km una contacts za wanafunzi wako waliofuzu, tafadhali nipatie.
     
  6. k

    kajembe JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kweli Language zote unazijua vizuri au ndimu?
     
  7. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukitaka nitakupa contacts za watu ambao nimeshawahi kufanya nao kazi na kuwafundisha
     
  8. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    uko dar au wapi?
     
  9. M

    Mparanyanga Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka basi no za simu mkuu
     
  10. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    0787725140
     
  11. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naishi dar ila nipo kwenye project ya NICT Songea na natarajia kurudi soon
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Anazijua kwa majina. Ndio maana bongo hatuendelei kwa kujifanya multpurpose. Huyu n mwz. Java, c, c#, c++, uchanganye na scripting language. Wiz mtupu.
     
  14. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kamanda unatisha! Hiyo PL ni nini? Labda nitakuja kwa tuiti yake.
     
  15. T

    Technic New Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila we noma aah! kweli language zote hizo zikawe kichwani? kaka mie nimesoma It pia lakini kiukweli unaweza kujua scrpiting language nying ila si programminig language kama ulivotaja. Nafikiri hata ukaaply kazi kwenye IT industry unaweza ukawa discorified
     
  16. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lah, jaman huyu mtu anakichwa au hiyo ni server?
     
  17. N

    NYAGO Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadu wanauliza vipi garama zako wanahitaji utoe mchanganuo wako kuna mtu yuko serious anataka apigwe msasa maeneo uliyoyataja. 0714 794842
     
  18. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani we Mzee. Inaonyesha ni mtu wa ajabu sana mimi ni programmer/system analyst. Kwa akili zako unadhani uprogrammer ni kujua Java tuu.? Unadhani system wanatengeneza na java tuu e? Na interface yake utatumia java pia na siyo Scripting language kama unataka iwe web based. Amka na ubadilike acha kulala.
     
  19. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli uyasemayo ndugu vipi wakati wanafundisha uliendelea kuwa na partial concepts siyo. Jamani watanzania tuwe tunapenda kujisomea.!
     
  20. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhuuh! Ndugu yangu vijana wengi wa kibongo mnaogopa sana programming ipende na ukishaijua ni rahisi kuifanyia kazi
     
Loading...