Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wadada wenzangu: tuwe makini na aina hii ya wanaume.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michelle, Mar 5, 2011.

  1. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa wadada wenzangu....wanasema experience is the best teacher....leo tu share experience na tupeane ushauri......

    Wengi wetu tutakuwa tumekutana na wanaume ambao mimi ninawaita wanaume malengo ya mbele na wanaume waharakisha mambo na wanaume maneno.....

    Mwanaume ya malengo mbele ni Yule ambaye kupitia maneno yake anakujengea picha ya baadaye ili apate mahitaji yake ya sasa.Yeye anakujengea picha ya nyie mkiwa na familia yenu,watoto,ndoa nzuri,mkienda matembezi pamoja mwisho wa mwaka nk....hii yote ni ili kukujengea picha kuwa wewe ni sehemu ya maisha yake na kwamba kila analoliwaza analiwaza kulifanya akiwa na wewe siku za mbeleni.
    Kwa furaha wanawake walio wengi huwapokea wanaume wa aina hii kwa mikono miwili na wengine wetu huenda hata kutoa sadaka maombi yetu yamejibiwa na kuanza kuwaweka maanani aina hii ya wanaume......

    Wanaume waharakisha mambo ni wale ambao wana haraka sana utafikiri wanakimbizwa na moto...hawa ni wale unakutana nae na mara moja anahakikisha umekuwa nae karibu sana kwa wakati mfupi....anahakikisha huoni wala huzifahamu tabia zake chafu.hawa tofauti na wanaume malengo mbele,kwa muda mfupi sana wanahakikisha umewaweka kwenye akili yako,kila saa wanapiga simu,wanaandika message,wanataka kuwa pamoja nawe kila saa,wanakutambulisha kwa ndugu wale kama binamu,mpwa na si wazazi na marafiki zao,wanakupa funguo za nyumba zao na ujanja mwingine wa aina hiyo.
    Hawa wanajenga hisia za msichana kwao haraka na wanataka muwe na uhusiano wa kimapenzi haraka.....
    Kwa akilo ya kawaida utajiona hakuna kama wewe hapa duniani na una bahati sana,ila baada ya muda mfupi sana watakuliza vibaya walio wengi.

    Wanaume maneno.....hawa ni wanaume wazuri sana kwenye kusema...yaani anaweza kuahidi kila awezacho na atakujengea mazingira ya kuamini anaweza kufanya hivyo....ila hawatekelezi na hawana uwezo huo wa kufanya hivyo ,na wengine hata kama wanao uwezo hawafikirii ndani ya roho zao kufanya hivyo,wanaahidi wapate wakitakacho........

    Ushauri wangu sasa:

    1.Wasichana tuwe makini na tuchukue muda kuwafahamu wanaume wanaokuja kutaka mahusiano na sisi....haraka haraka haina baraka.....mtu hata jina lako la pili halijui anakuahidi ndoa sijui nini....tuweni makini....there is no fire,you do not have to rush kutoa akili.moyo na mwili wako kwa mwanaume usiyemfahamu vizuri. Kile kipindi cha dating tukitumia vizuri kuwasoma na kuwafahamu wanaume...na si wakati wa dating umeshatoa mwili na akili yako na hata moyo wako.....open your ears and eyes and intelligency 100% and not your legs.

    2.Tuache tabia ya kuamini ovyo,mtu anakuahidi hiki hafanyi,kile hafanyi....he does not keep promises....wewe nawe umo tu unaendelea nae ukiamini atabadilika au amesahau au unaogopa kumuuliza.....mtu anayekupenda atatenda lile alisemalo kwa wakati,na kama atashindwa utakuwa wa kwanza kujua sababu na zitaeleweka......tuwe wakali kidogo na tuhoji....unamuogopa oh,nikimuuliza ataniacha,kama ni wakukuacha atakuacha tu.

    3.Tukubali kuwa tumedanganywa na tuwe wajasiri wa kusonga mbele.Mara kibao unasikia msichana anasema najua ananidanganya ila sasa nifanyeje ndo nimeshalala nae,nimezaa nae,siwezi muacha,tutabanana hapo hapo hadi anioe.....we si wa kwanza kudanganywa,kaa chini lia kama inakubidi,fikiria ulivyodanganywa na ukadanganyika na jifunze then tulia kwa muda na chukua uamuzi wa kuondoka kwenye utumwa wa kosa la kudanganyika then songa mbele kwa kujiamini,kuwa makini na kumuomba Mungu kwa sana.

    Ni hayo tu,.....nawapenda wote na nawatakia wikiendi njema.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    good point.....
    but they say attraction is not a choice....

    so usiwalaumu sana....

    sometimes we fall in love with the wrong people while we know its a mistake....
    because atraction is not a choice,it just happens..........
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Siwezi mlaumu mtu kwa kuwa nami yamenikuta....ndo maana nikasema experience is the best teacher....i have learnt my lessons and i ought to share my lessons.....

    umeadimika Boss.....
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa nashangaa mbona uko kimya sana wakati nakuona on air
    Kumbe KOBE ALIKUWA ANATUNGA SHERIA??!!! Safi sana mpenzi wangu

    [​IMG]
     
  5. k

    kukubata Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    havyo hunayo waambia wenzako wanaelewa
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    CPU we ni type ipi kati ya hizo?
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli eeeh!!!!! asante kwa kuwasemea wenzangu.....!!!!
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    No one falls in love by choice, it is by CHANCE

    No one stays in love by chance, it is by WORK

    And


    No one falls out of love by chance, it is by CHOICE

     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Michelle nipo....
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    i think we ought to work together.....but if you do not keep promises, you dissapear and come back after sometime.....how am i suppose to work with you to build something out of the so called "LOVE?"
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    My dia, mimi sio muongeaji sana
    Hata nikisema simo kati ya hizo bado naweza nisiaminike, dawa ni hii hapo chini


     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eti we si muongeaji sana? ila kwenye keyboard unaweza andika sana eeeeh.....haya bwana!!!
     
  14. Jahmercy

    Jahmercy Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kwa ambaye hayajamkuta ni vigum sana kuyatambua hayo, eti wanadai mapenz ni upofu.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sometimes its not good to rush things ni bora kukaa na kukubaliana way forward
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jambo Jambo
     
  17. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    unfortunatelly umeshindwa kuinclude katika maelezo yako wanaume wa type yetu............mimi ni type ya akili kumukichwa................ naomba ufafanuzi basi kwa dada zetu sisi ni watu wa aina gani ili tukiwapigia vuvuzela wachape lapa............
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni kweli....unapofuka ila kuna mambo yatakufungua macho tu.....tulishapofuka sana ila kwa tabu tulizopata...tuliona na kusonga mbele macho wazi na masikio....
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kweli aisee,utaepuka mengi.....wewe ni type ipi hapo kaka?
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi sijambo,u hali gani the happiest man alive.....???
     
Loading...