Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wadada wenye wachumba tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Mar 14, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145

    UNAPOKUWA NI MCHUMBA WA MTU, HASWAKWA YULE AMBAYE UNAFIKIRI AU UNATEGEMEA ATAKUWA MUMEO,, NI VIZURI KUZINGATIABAADHI YA VIPENGELE HUSIKA VYA KULETEA HESHIMA YAKO KWENYE KIPINDI CHA MAHUSIANO

    1 Usivaenguo za kuacha maungo yako wazi, usipende kutoka bila kumjulisha, unapotoka kwaruhusa yake au kwa kumpatia taarifa, hakikisha unaporudi unampa taarifa,usipende kufanya simu yako private sana, unapoongea na simu hakikisha baadhi yamaongezi yako ambayo sio delicate anayasikia, usipende kuwa mficha simu na kuwana vitu vya siri siri mpaka akakushtukia

    2 Anapokutambulisha kwa marafiki zake, usionekane kuwafurahia sana walemarafiki zake , na wala usihitaji simu zao, akitaka kukupatia simu, mwambienitachukua kwa my (mchumba wako) Usipende kuwa na marafiki wa kike ambao niwale walioshindikana, au viruka njia, au wasiofaa hata kutambulisha.. Muonyesheunajali wazazi wako tangu mwanzo kabisa, kila kitu ukiongea usiache kuzungumziamzazi wako kwa njia moja au nyinginge

    3 Unywaji wa pombe si jambo bora kwa msichana ambaye anategemea kuwa mamaBora, unashauriwa usipende sana kukaa bar au kunywa pombe , ni vizuri ukitolewaout na mpenzi wako akupeleke maeneo ambayo yana hadhi yako, na si mahali ambaokuna wingi watu, au mahali ambapo kila mwanamke anaingia,, ziko sehemu nzuriambazo zina ustarabu na si ghali sana, usipende mabaaa ya uchochoroni, hukondiko mnaopoibiwa waume zenu, kwani wanawake machangu wamejaa tele nahuwakodolea mimacho

    4 Unapokuwa na mpenzio mahali popote, usipende kumsifia mwanaume mwingineyeyote kuwa ana gari zuri, kazi nzuri, au anavaa vizuri, hata kunukia vizuri,hii inamfanya mpenzio ajishushe hadhi, wakati wowote uwe tayari kumsifia yeyekama yeye, hii inamsaidia kumtia moyo na kuongeza juhudi kwenye kilaanachokifanya, Ni vizuri kumuonyesha kuwa kila kitu chake unakipenda, na kilaanachofanya amejitahidi, kama kuna kumkosoa au kumrekebisha basi kuna mahaliambapo au siku ambayo ni rasimi kumwambia kila unachofikiri kitamsaidia

    5 Usiwe mstari wa mbele kumsapoti pale anapokuambia kuhusu udhaifu wa nduguzake, wazazi wako au boss wake, Tumia akili ya ziada kutoa mchango wako kwenyekila kitu atakachokushirikisha, ,, kumbuka yeye ni mume tu na kwenye mapenziyake yamejigawanya kwenye maeneo mengi, .. kazi, wazazi, ngudu, marafiki nk..hivyo usifikiri wewe peke yako ndiye unayehitaji upenzi wake..

    6 husninyo swiitlady,afrodenzi lizzy ,firslady ,kongosho endeleeni

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Tabasamu wewe ni mchumba wa mtu?
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    huo ndo mwanzo wa mapenzi ya kuigiza.

    Be who you are, show who you are... kama wako wako tu hata ukafanya hayo yote hapo juu kama ndio tabia zako ulizozaliwa nazo au ulikokuzwa nazo.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndio tena mbunge
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    My principle is 'Be myself'

    Hivi hata wale wa ku-outsource nawahesabu?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa Sugu au Dkt. Kigwangalla?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwa iyo unataka kusema huwezi kujifunza kitu kizuri ? kwamba kama umezoea mabaya uendelee nayo vile wewe ni wa mabaya tu? mabadiliko ni muhimu kila mahali
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    A na B yote yanaweza kuwa majibu au sio
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Kubadilika ni muhimu sana na mtu anaweza akafanya mabadiliko chanya na akabaki 'who she is'
     
  10. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    kwa ulivyoiweka sio kujifunza bali ni kujificha
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mwambie freema bwana mimi mwenyewe kila siku nabadilika but still ni smile
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    SOC 101 : Principles Of Engagement
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..This is it. Na ndio moja ya sababu ndoa nyingi kuvunjika now days. Mwanamke anaigiza mkiwa wachumba, mkiingia katika ndoa ndio anakuwa yeye halisi, unakunjua makucha. Just Be Who U're.
     
  14. K

    Kimberley Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Be yourself, mambo ya kupretend yana mwisho wake! huwezi kupretend on your whole life....
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Kwa nini watu wanachukulia mabadiliko kama kujifanyisha? Kwani mtu huwezi kufanya mabadiliko ya dhati?
     
  16. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni kuvaa ngozi ya kondoo wakati ndani ni mbwa mwitu
    Be your self na haya mambo ya kupretend kuwa uko hivi kumbe uko vile hayana nafasi kabisa
    Naamini katika msimamo au katika hali halisi ya kuwa mimi ni mimi na kile ninachofanya kwa wakati huo niko right na sifanyi kumfurahisha mtu na hilo ndio la maana
     
  17. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    MAbadiliko yapo mkuu na sio kufanya jambo ili umfurahishe fulani
    Kama kuna simu zako za siri ambazo huwezi kuongelea mwanamke wako akiwepo unaweza kufukia mashimo kwa muda ukiwa nae na bado tabia yako ukaendelea nayo ukiwa alone
    Kama umeamua kubadilika kweli fanya kile ambacho moyo wako unafurahia kufanya na sio kujificha kwa mwavuli wa kusema nisionekane mbaya
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mimi nimemaanishamabadiliko ya dhati mimi sijazungumzia kuigiza .sijui wadau wametoa wapihilo?hivi kuna mtu anaezaliwa na tabia flani? Zote ziwe nzuri au mbayatunajifunza hapa hapa dunian
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Kama uko kwenye ndoa kuna ubaya gani kufanya mabadiliko ya dhati yatakayomfurahisha mwenza wako?
     
  20. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inategemea na aina ya mabadiliko
    Kuna mabadiliko positive yes yanakubalika kwa wakati wote
    Ila kuna mabadiliko negative na ambayo mwenza wako anaweza kuyakubali
    Ila isipretend kwa mwenzako wala usitake kuvaa ngozi ya kondoo wakati wewe ni mbwa mwitu
    Nakubali kuna mambo ambayo kweli ukishakuwa kwenye mahusiano inabidi uyaache na kuyazika na kubadili hata style ya maisha yako
    Ila muhimu isiyafanye shingo upande kuona kwamba umelazimishwa na mahusiano hayo ndo maana umeamua kubadilika
    badilika kwa kuwa umeamua na sio kwamba kuna forces behind inayokufanya ubadilike
     
Loading...