Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wadada tu wakaka hamuhusiki hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Jan 20, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mama yangu mchagga, baba mngoni, nimekulia Arusha, nina mahusiano na wakaka kadhaa wa makabila kadhaa katika levo tofauti za mapenzi ili mmoja wao aje kuwa MUME.

    Kuna kaka wa KIMASAI kakulia hapa Arusha ana lafudhi ya kichalii (chagga+meru+masai mixture) ni Administrator wa TOUR COMPANY fulani mwanzoni nilikuwa namhadaa na kumcheka anavyotongoza ila nikaona awe kwenye list.

    Kila siku inayopita nazidi kumpenda huyu chalii baada ya kumjua kuwa ananijali anajua nini mwanamke anataka kufanyiwa na kusikia, ni mlutheran hanywi pombe.

    KUNA WACHAGGA mabosi-kaka kibao wanantaka ila wanategemea kuniendesha kwa mwendo wa pesa.

    NIKUBALI KUOLEWA UMASAINI niwaache WAMARANGU? kumbukeni pesa ni muhimu kwenye maisha.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mimi ni kaka
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :a s 39:
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Halafu ukishamchagua mmoja, hao wengine unawapeleka wapi?
    Post ya kwanza hiyo jamani.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanza kabisa sifagilii watu wanaopanga wenzao mstari!So unfair maana wenyewe unaweza kuta wamefika kumbe wako kwenye majaribio!!Ushauri..pesa zinaisha kwahiyo ukizitumia kama kigezo cha kuolewa baadae mambo yakaenda ndivyo sivyo ndo mwanzo wakutengana kwasababu hutokua na mapenzi ya kweli!Kama unampenda Mmassai yeye ndo anakufaa!Kama ni pesa mtatafuta pamoja!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi sio Mkaka wa JF, mimi ni Mbaba wa JF
     
  7. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chabo ruksa?
     
  8. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nimechanganyikiwa ngoja nivute pumzi! By the way unawezaje kuwa na multiple relationships? Mh!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Marytina naomba nikuulize swali kwani wewe umegeuzwa Test Tube????????
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Well said!!...........Lakini sasa Lizzy........kwani mwenye hela hawezi kuwa na mapenzi? naona kama uchagga unarudia hapa, especially umarangu.
    najaribu kusoma katikati ya mistari ya bidada hapo juu
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe bigitaria nimesama wanaume hamuhusiki manake mpo kutukandia tu wadada, niwe na mmoja akinipiga chini nianze tena kuweka mitego ntanasa lini au unataka niolewe uzeeni au nikose kabisa wa kunioa? UMBEA TU HI THREAD NI KWA WADADA .
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo unawa-fataki wakina mama au wakina trustME.
     
  13. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    money cant buy love,!!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio tukumbuke pesa ni muhimu katika maisha kwani nani hajui hilo banaa, wewe sema unapenda pesa acha kutuzuga hapa banaaa
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    nani kakwambia mimi mwanaume?........omba radhi.
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tu parles comme une pute?

     
  17. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    bora baba wa jf umekuja,hebu mwaga maushauri yaliyojaa busara kwa huyu binti.
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila mama yangu mchagga ntamchanage kuwa nataka kuwa na masai
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kula kona mbaba mbea
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha aha ha ha Biggy trustME alisema MIBABA YA JF sasa sijui ali refer kwa BABU lol!!!!!!
     
Loading...