Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wadada na kinamama walio wazuri na sifa karibu zote, wabaya hapana watafute Type yao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kwamtoro, Mar 29, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Naombeni mpokee kwa upendo wa dhati kutoka ndani kabisa ya moyo wangu, my ho hot Kiccciiiiii

    17702-ose-a8e177af00.jpg
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    wewe ni mpumbavu... Hili ni jukwaa la mapenzi, watu wanaleta mikasa yao ya kimapenzi na mahusiano na urafiki ili kusudi watu wengine waweze kuwasaidia,,wewe unaleta utani, ,, hivi vitoto vidogo vya chuo na form six leaverz ndo vinavyotuharibia forum yetu... Think n grow up son,
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hiyo title unamaanisha nini?????????????????????????????????????

    We ni mzuri?? Muone kwanza!!!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo sura tu unaelekea kuwa nusu shoga ukishawishiwa utafanywa wewe.
     
  5. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280


    Pole! Nimesema kwa wazuri tu. Wewe hapana, hustaili kic yangu
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mmmmh!
    Kazi nzito.
     
  7. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    mwambie huyo.... Mpuuzi sana,,, dume zima unaliwa tigo
     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hujui unaloliongea wewe mpuuzi.... Hao wadada wazuri wenyewe wanakuponda, si bora ukae kimya na kuwaomba mods wakufungie thread
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mleta sred ni ile aina ya midume inayowaonea wivu wanawake, hili linaombea kwenda Segerea likachezewe kwa kisingizio cha kulazimishwa
     
  10. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi ipo.
     
  11. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hahahahahahaha,,, asante dada yangu,,,, hakuna kitu kibaya kama mwanaume kudhalilishwa na mwanamke kiasi hiki,,,sipati picha mleta thread ana hali gani huko aliko,,,
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kazi ipo embu tupe definition ya uzuri
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaniingia siku mbaya leo nimekaa kiugomviugomvi watu kama hawa hunifanya mood yangu irudi kwenye form,Namshukuru kwani nimepata kichaka cha kujisaidia
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha ujinga wewe!!!!
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kakimbia nilitaka kumshauri akamlipie ada za masomo huyo mrembo anayemwamini amsomeshe mpaka chuo (hii ingempa fundisho sana maishani)
     
  16. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna mbaya hapa,MUNGU aliumba watu kwa mfano wake,unamaanisha nini ukisema,wazuri na wabaya?kila mbaya kwa mtu ni mzuri kwa mwingine.kwa taarifa yako wanawake wote ni wazuri.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Anataka kupandisha nyongo za watu huyu mpotezee
     
  18. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatari kweli kweli, mie mbaya hebu nijipitie pembeni
     
  19. papaa-H

    papaa-H Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umefanya utafiti au unawafananisha tu na huyu mwehu... be care with your coments kwani na wewe utakua huna tofauti na huyu uliyemwita mpumbavu
     
  20. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nimelipokea mwaya,na wewe muaaaaaaaahhhhhhhhhhhh!
     
Loading...