Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wadada hasa walio single

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Jun 21, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    Habarini za asubuhi wana jamvi... hope mko pouwa... leo nimekutana na hii nikaona nisiwe mchoyo nije kushare na wenzangu hapa......

    Kuna kitu kinaitwa mvuto. Yaani hata kama mtu unampenda sana usitake
    kumuonyesha kuwa unampenda saana na huwezi ishi bila yeye. Mjali, ongea naye vizuri, msikilize, lakini linapokuja suala hukubaliani nae, mwambie wazi wazi tena straight. Mwonyeshe kuwa uko focused zaidi na maisha, sio na yeye. Usipende kubip bip au kupiga kila saa. Sometimes akikupigia mpotezee, then unakuja kupiga masaa kadhaa baadae, unamwambia kuwa ulikuwa bize na shughuli fulani ya maana, so hukuona call yake. Au unaweza kupokea then, ukamwambia kuwa, sory, kuna kitu cha muhimu nafanya hapa, nitakupigia baadae, I love you, bye.. Ukifanya hivi utajenga mvuto fulani na kila saa atakuwa anakuona mtu wa maana na focused na maisha, na atatamani kuwa na wewe. Atakuona kama mtu ambaye uko siriaz na unaweza kutunza familia ikitokea,
    Lakini kama unampenda mtu alafu kila saa unataka kuongea naye, kila saa kuwa naye, kila saa unaongelea I miss you, I love you.. atakuchoka na kukuona huna maana. Automatically atakuona cheap na low grade na atakuacha. Hapa sijamaanisha kuwa mvuto, ndo basi umchunie siku mbili au tatu hujampigia, la, ila ikibidi umpigie, au unataka kusikia sauti yake, piga alafu jifanye unaulizia jambo la muhimu. Kwa mfano piga msalimie, mwambie nimekumiss alaf mwambie nilitaka unishauri labda mtu aliyemaliza form four hajapata shule, kipi cha maana kati ya secretarial na hotel management course. Akikuuliza vipi, mwambie kuna mdogo wangu nilitaka nimtafutie chuo hapa.
    Jambo jingine ni kuwa usitake kwenda kwake bila sababu. Kwa mfano mwambie kuwa kama uko home, nitakuja mara moja kukuletea zawadi yako then nitaondoka maana nataka kwenda so and so, ukitaja hata sehemu za ukweli. Hii itamfanya akuone kuwa unamjali, alafu pia uko bize. Lakini kama unataka kumuonyesha kuwa uko bize, usijisahau ukamwonyesha uko bize na mambo yanayowashirikisha sana wanaume, bali mambo ya kijamii na kielimu. Kama wewe ni mfanya kazi mwonyeshe kuwa kazini kwako uko bize na unathaminiwa. Mwonyeshe kuwa mara nyingi una homework. Katika hali kama hiyo mwache yeye ndiyo apropose kwenda out, na usikatae, bali mwambie kuwa japo nina vijishughuli vya muhimu hapa, then nitakwenda kwa sababu nakujali wewe.

    Usitake kumuonyesha kuwa unapenda starehe, bali usijionyeshe kuwa anti-social. Hata kama unapenda kujirusha, lakini siku zote onyesha kuwa unajirusha tu kwa sababu yake, na ukiwa mwenyewe au na watu wengine hauenjoy. Siku zote omba msaada wa mawazo kwake, na epuka kuomba msaada wa pesa mara kwa mara a.k.a mizinga ya vocha . Hakikisha kuwa akikupa elfu 10, basi 2 zinarudi kwake kwa njia ya zawadi au kulipia bill. Sometimes jifanye kuwa una shida kubwa ya hela kiasi fulani, na akikupa, nenda kamnunulie zawadi, tena ikiwezekana ongeza na ya kwako, alafu unamwambia kuwa nilikuomba ile hela kwa sababu niliona hiki kitu fulani nikatamani uwe nacho lakini sikuwa na hela ya kutosha. Hii itamfanya aone kuwa unamjali.

    All in all, kumpenda mtu kusimfanye akuone mzigo au kero, bali kuwa na mvuto fulani wa kutaka kukuona kila saa.

    Wadada mpoooooooo!!!!!!!!! ASUBUHI NJEMA


     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    haya haya single ladies mmeiona hii?:wink2:
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah! imekaa vizuri sana hii, katika kubolesha mahusiano!. Thnx 4 such beatiful post!
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Hili li siredi limekaakaa kikekike zaidi,Ngoja niulize kwanza!Je vidume kama sisi,hasa tulio mabikra tunaruhusiwa kuchangia?
     
  5. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hizi rigid maelekezo ya kufuata ktk mahusiano ya mapenzi ndio mana yanakuwa magum cku ziendavo.

    ni sawa na kuambiwa ukiwa una do na mpenzi wako lazima mtumie midomo yenu kwenye vifanyio,

    kumbe wewe hupendi wala mwenzio hapendi na wote mnafanya sabb mlisoma samwea kuwa

    ndio the in thing. haya mambo ya mahusiano ya mapenzi hayana formula.

    mahusiano yenye formula ni ya Sex tu, sbb ni emotion in motion.
     
  6. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,163
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    OOOPs i am not a single lady...mnapeana mbinu eee..tushazisoma na tutaambiana...
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    charminglady mm nakaa kimya ili uweze kuwaelezea zaid, but nafikir Erotica anahitaj kufunzwa kitu hapo kama vile hajelewa kitu. nakutakia darasa jema mpendwa wangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    gfsonwin nifundishe mamito, wewe ukinifundishaga naelewaga,

    kama kuna la kulipata hapo then Ero in this case ana dhaifu la kutomuelewa Charminglady.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hivi mimi ni single bado? recently sielewi tena status yangu sijui kwa nini
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    kwasabab kuna uliko invest tayari
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Erotica darasa hili namuachia charminglady. mie leo niko jukwaa jingine kabisa mamito.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    basi ukiulizwa ni singo or dabo uwe unasema tu it is complicated. teh teh teh.
     
  13. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    hutaki niwe na maujuzi kwenye mahusiano? hutaki nikuletee shemejio?

    hutaki kuokoa jahazi? tumetoka mbali mpnz leo unanifanyia hivi? kumbuka once i was in luv with u.
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kudos to u charminglady! umeongea mbolea tupu! haya single ladies uwanja wenu huu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    MMh! haya tumesikia mwaya.
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Guess who is this? Na vifanyio ndo nini tena?
     
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndahani...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wala sijawa complicated mbona ...
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wala sina
     
  20. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    nasema upande wa mahusiano ndio ujibu its compliated.

    sijasema wewe upo complicated mamito. mwanaume wa kukudhibiti ww

    labda awe na sifa za wapenzi wangu wote ndio atakuweza. teh teh
     
Loading...