Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wadada: anakuzushia kutembea nae

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bei Mbaya, Mar 3, 2012.

  1. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mwanaume anapokuzushia kutembea na wewe kwa sababu ya uzuri wako,kutoelewana,kutaka kuonekana kijogoo

    na jamii ikapotoka kuhusu wewe, ni nini utakachofanya dhidi ya mwanaume huyo?
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Namfata namwambia nina ujauzito wako, leta hela ya huduma. Si anataka ligi!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nami namwaga sera kuwa jamaa jongoo hapandii mtungi....
     
  4. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kutaka ligi nae ni kama kuongeza ukaribu na yeye

    inazidi kuonekana kweli ni mtu wako,ni furaha kwake lengo la kukuchafua kuzidi kudhihirika
     
  5. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    what if ni mume wa mtu, ana family

    what if he's player, na watu wanajua anamrukia kila mdada,possible na wewe
     
  6. B

    Bubling Heart Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namsamehe maana hajui atendalo.
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie wanawake bado tu mnakili zilizopitwa na wakati!

    Kwa nini usiende kutafuta pesa za bure hapo, si mfungulie kesi afu unaomba akulipe...kumbuka, that is damage and you can make them pay.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama anafamily atakuwa kaibiwa na kama player sio lazima awe anauwezo wa kuaminika
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uko TZ hiyo kitu doesn't exist, defamation cases are not popular here
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    OK nimekupata, afu sijui nilingia vipi kwenye thread, kwanza kumbe inataka wadada tu wajibu hahaha...mtoa mada we kweli unashangaza sasa hii thread inahusika nini na wanawake tu wajibu, kwanini wanaume tusitoe point zetu.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    una ignore maisha yanaendelea ..
    haya mambo yanatokea mara kwa mara
     
  12. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwa sababu ndio wahanga,wewe utakuja na labda labda
     
  13. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    hamna unaloweza kufanya kumwonyesha alitendalo silo
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Khaa! Amyner naomba nletee mimba yangu.

    Manake JF nzima inajua mie ni basha ako kwa jinsi navyojitangazia.
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wako wengi tu kwa mimi nishazoea huwa napuuzia na kuwaonea huruma.
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    LOL..ngoja nimtafute lawyer afungue kesi ya madai "hela ya matumizi mil 2 kwa mwezi". Upo hapo?
     
  17. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na Hiyo ndio Dawa haswa, Kaa kimya na kwa sababu Moyo wa mwanadamu ukikosa huhitaji kuadhibiwa ukikaa kimya ataendelea kutafuta faraja bila kuipata
     
  18. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mnaishi mtaa mmoja,au mnafanya kazi taasisi moja na idara zenu zinaingiliana mara kwa mara
    au mpo kozi moja chuoni
    kwa kuwa mnakutana mara kadhaa,je utam treat normal?
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    una wapuuza tu na kuwadharau.....

    Hata akijitangaza bado huwa si kweli....
    Ya nini uhangaike na maneno ya mkosaji....?
    Potezea.....
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Napotezea na life goes on. Maana kuna baadhi ya wanaume wanajua ku*o**ea midomo kweli kweli. Wanaona fahari!!
     
Loading...