Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wachungaji, maaskofu na mashehe Wabunge msipo tia saini mnamwamini shetani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 23, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Haijarishi uko CCM, CDM,TLP,CUF nk kwa ufisadi ulio wazi nanyi mko huko ambako kibinadamu ndio mmepewa jukumu la kulinda na kitetea uhuru, haki na sheria kwa viumbe wote ktk hao nyie kiimani mmewekwa kama daraja na Mungu.

    Kwa macho na masikio mmeshuhudia uozo dhidi ya waumini wenu kama kweli mnaamini Kuna Mungu tena anayependa haki fanyeni yalio na haki kwa Watanzania na Mungu atawabiriki.

    Napenda watanzania tuone mnamwogopa nani Chama au sauti ya Mungu kupitia wananchi wanaolia na ufisadi.

    Mwisho mkiona waumini hatuji ktk makanisa na misikiti yenu tumeamua kuachana na Ukaisari wenu na kumfuata Mungu wa haki
     
  2. n

    nyalubanja Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwakutoa somo munguakubaliki
     
Loading...