Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wachambuzi wa siasa; Predict CCM reaction

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Mar 25, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama CCM watakaa kimya, wakati Sumaye 'mpinzani' wao kaongea, tena kawalima.

    Naamini hoja za UVCCM zilikuwa kama kimbwa kidogo kimetumwa kuchokoza mbwa mgeni, mbwa mgeni aking'ate, then, mijibwa mikubwa ipate sababu ya kumrarua mbwa mgeni. Sumaye kaingia mkenge, kang'ata haka kambwa kadogo. Mijibwa mikubwa inakoki sasa kummaliza..

    Walisemwa wa kaskazini, kukawa kimya. Wamesemwa wa Pwani, tusuburie vishindo...

    Sasa ni nani ataongoza mijibwa mikubwa ... Makamba, Chiligati, Tambwe (hana nguvu), au Mwenyekigoda kabisa?

    Wachambuzi wa siasa, hebu predictini hapa, ili yakishatokea msianze kusema ooh, mi nilijua. Hebu semeni mnachokijua leo leo...
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwenye Tovuti ya NEC - 2010 Presidential Election results!!!????
     
  3. V

    Vumbi Senior Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hawa wata watuma UV-CCM na makamba, mkulu hawezi kujitokeza yeye ndiye aliye watuma UV-CCM kutengeneza njia ya kuwaondoa wapambanaji kwenye uchaguzi wa CCM ujao.

    Ila VITA YA PANZI NI FURAHA YA ..............!!!!!!!!
    na
    ADUI MWOMBEE NJAA.
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tatizo UVCCM vimeshazidiwa nguvu mkuu...

    Sitta kapiga, Kimaro kakanyaga, Sumaye kasigina kabisa. So havina tena nguvu, vitatoka vinabwabwaja matusi ambayo hakuna atakayevisikiliza. So atatokea 'baba' yao mmoja, au hata kundi la 'baba' zao, kuwasaidia.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nguvu zipi?
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    vinapigwa mabomu kama libya
     
  7. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Sumaye kasema, MIJIBWA mikubwa lazima itaibuka tu kujaribu kumgaragaza FTS. Cha msingi hapa itabidi wapime kwanza reaction yao iweje kwa sababu utakuwa ndio mwanzo wa kuwapa umaarufu akina six na FTS kwa ajili ya kinyang'anyiro cha 2015
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sehemu ya akili inayofanya vipimo ipo ndani kidogo ya sehemu inayoropoka. Kwa bahati mbaya sehemu ya vipimo kwa hawa wenzetu imeliwa na virusi. So hawataweza kupima...
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wataendelea kutafunana hadi inafika 2014 wamebaki mifupa
     
  10. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FTS
    six
    Richmond
    Locks
    Mangoes

    Nani kupewa nafasi ya kushindana na Dr PHD ??
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Labda anamaanisha nguvu za kisiasa!!
     
  12. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makamba sasa hana meno CCM, yaani hamjui kuwa Mzindakaya alimwandikia barua ya kumwambia astep down si ndiyo maana siku hizi kafyata mkia. UVCCM nao hawamtaki wanamwambia anaropokaropoka.:lalala::msela:
     
  13. A

    Ame JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,736
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Ninavyo ona fisadi mjanja kaamua kuoga mto Yordan baada ya kukubali unabii wa nabii wa Israel. Kawaacha wenzake kwenye kundi huku wakiwa wametengwa na ukoma wa UFISADI, wakati yeye ndiyo alikuwa jemedari wao wa vita. Hawa walio na sifa ya utakatifu kutoka nyumba zote mbili ile ya zamani ya ufisadi na hii mpya ambayo imekuwa mwanzilishi wa utakaso ndo hasa moja wapo atakuwa mfalme, kama mafisadi waking'ang'ania nyumba yao basi huyu wa nyumba mpya atawekwa wakfu na nyumba yake kupewa hati miliki. Sasa wenye ukoma wame panic hawajui pa kushika. Labda kutakuwa na neema ya kikombe cha babu, bila hivyo ndo wamepigwa ban ya milele kwenye uongozi.

    Mpaka hapo ndo mchezo unavyosomeka hatujui baada ya half time kama hii set up itaendelea au vipi, time will tell. Lakini na mimi na turufu yangu hapo kwamba ambaye ana ukoma hatagusa kiti cha enzi either awe kwenye nyumba ya zamani au mpya. Its a decree and nobody can go against it.
     
  14. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makamba hana matatizo, wenye matatizo na mtu kama huyu Sumaye, wakina Sitta, Mwakyembe, Magufuri nk ambao kila kukicha wanaona ccm imeachana na misingi yake lakini bado wamo, si waondoke ...
     
  15. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shy rose aliuambia mkutano wa uvccm kuwa makamba ndo tatizo kwenye na ndo kasababisha kimeanguka, makamba akamwambia mbona ye anavaa nguo fupi na ana hawala CDM?
    NI kama namwona makamba akimjibu sumaye kuwa, ameona uchafu wa mwenzake wakat ye hajaoga
     
  16. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Anyway na predict wataendelea kugombania urithi hadi 2015 kwani Baba kashindwa kusimamia mirathi yake?

    Kinachoendelea sasa ndani ya Chama ni Uendawazimu na hii inadhihirisha udhaifu wa wa uongozi.

    Lakini mkumbeni Baba wa Taifa, "Hatuchagui sura.... tunataka kiongozi anapoongea na tumwangalia usoni tuone kweli anamaanisha anachoikiongea"
     
  17. B

    Batale JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Lazima tu atapatikana wa kusema baada ya Sumaye kunene, Lkn wadau kulikoni babu Makamba simsikii tena kulikoni au kamwachia uwanja mwanae Mweziwakwanza Makamba?
     
Loading...