Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wachaga tu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NGULI, Nov 13, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nawatakia wachaga wote wk end njema na xsmas ndio hivyo inakaribia tukutane MOSHI kuhesabiwa. Salamu zangu za xsms natuma kwa XSPN NA KYACHAKICHE
    wengine siwafahamu.....


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh hii kali umenikumbusha mbali nguli,ukienda moshi unakuta wazee wamejipanga mstari enzi hizo sie watoto watoto miaka ya 80's hivi,ukifika unaonjeshwa kidogo na hilo kombe linaitwa 'kirahu'.then unachuja kwa meno unameza maji unatema mapumba! haya bana
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    he he he tuko paomoja kwa zaidi ya miaka 3 sasa ndio naelekea moshi, napenda kisusio nakimisi sana. Nyimbo za Lucky Dube N BOb marley bila kumsahau Judy Boucher. Nafurahia tamaduni yetu.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    hawavnao wapo ndani ya utamaduni wenu?
     
  5. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hoi mwana mwele chamecha.......... Mungu kibariki hichi chirahu!!
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndio kwani hujui walichukuliwa utumwani kama huyo ambaye wazungu walishindwa kutamka vizuri mallya wakawa wanasema marley yaani bob mallya?
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Chamecha mono mshiki yuuuuuu cha kilora basi....
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahaha wachaga oyeeeeeeeeeee
     
  9. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh!naona umemsahau Kilasara na Iteitei lya kite.nawatakia xmas njema ndugu zangu
     
  10. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hiyo picha!!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Kiruuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  12. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shimbonyi mmeku!.. inu ngaseka mpaka baasi..hehe hee... mkuu kule mlimani kwetu tunaita 'kata' ila sikuizi kwenye vilabu vya mbege wame ireplace na yale makopo ya plastiki wanaita 'kitochi' hehe hee.... umenikumbusha mbali sana mkuu, hapo hiyo mbege huwa inanyeka baada ya kula 'machalari'
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Aika monoko, nilikuwa sijakuosma vizuri jina lako WANDE opposite yake ni WAMA ha ha ha ha te te, tuko paomja, sifa yetu kubwa hatusahau nyumbani kwetu kila mwaka lazima tutie timu achana na hao wanaotuponda.
     
  14. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kumbe humu tunajadili seriouse issues na vitoto, ndio maana tunashindwa kuelewana some times,
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Unashindwa kuelewana nani? au nani anekuelewa wewe? kwa hio umri mkubwa ndio uwezo wa kuchambua mambo? kwa umri wako wewe umewahi kuchambua nini?
     
  16. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Hongereni wachaga,hata dada zenu siku hizi siyo kama zamani,wanamvuto kinadharia na vitendo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    salamu kwa maro,shirima,lyimo,materu,urassa,shayo,kisanga na wengine
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahaha Mpwa umenikumbusha mbaali sana. Akchuale najaza form ya likizo. December lazima nikatie timu NAZARETI. Mzee hiyo ngaru/shori ikiwa imejaa wari (mbege) iliyotiwa mseseve halafu uwe una mustachi inapendezaga sana. Manake ni lazima upulize sambu ziende mbali halafu unaria mkupuo mmoja wa nguvu. Hahaha! Raha yake muwe wawili, ukisharia unamkabidhi mwenzio naye arie. Hahaha!

    Kama ni kipindi cha krisimasi, kamburu (mbuzi) kameshachinjwa, watoto wanachemsha supu huku vijana wakiiweka sawa samu (damu) kwa ajili ya kisusio. Unapiga kisusio halafu unakandamizia na mbege kama sadolini moja hivi, Moshi inakuwa kama Nazareti vile.

    Wapwa karibuni Moshi December tufanye get tugedha pale. Bia itakuwa Mbege, mdudu itakuwa mbuzi. Sore wanywaji wa banta, nyie mtakunywa nyalu (mbege togwa). Wapenzi wa maji tutawachotea kwenye mto, yale mnayouziwa lita kwa buku kule mtakunywa bure ndoo kadhaa!
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thats what m talkin about.....
    Mzee umeua...uko deep ile mbaya
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Actuale hawajabadilika, ukweli ni kwamba mlikuwa hamuwajui vizuri. Baada ya nyie kuyajua mapenzi sasa ndio mnaona wamebadilika. Big up dada zetu! You have proved them wrong. Mko juu kwa kila kitu.

    Kimaro, Ngowi, Kimario, Massawe, Mramba, Mrema, Kileo, Ndesamburo, Mallya, Shine, Mrosso, Lema, Utou, Karia na wengine wote ni ma home boys.
     
  20. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Si mnaona jamani, kitoto hiki hata adabu hakina, oneni sasa kinaanza kutapika utumbo,
     
Loading...