Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wabunge wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mohdy888, Jul 26, 2012.

  1. m

    mohdy888 Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie wabunge paka siamini kama nyie ndo mlopita kwa wananchi kuomba kura ambazo leo ndo zimewaweka humo bungen. Hii sheria ya mabadiliko Mifuko ya jamii imepitaje au nyie mmeridhika na hivo viposho mnavyopata au wafanyakazi hawawahusu nyie. SASA HIYO SHERIA HATUITAKI NA MUIONDOE SIVYO MWAKA 2015 WOTE HAMRUDI HAPO.
     
  2. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tatizo ni kwamba kura yako ni moja tu!
     
  3. m

    mohdy888 Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa kura yangu ni moja tu. na hakuna anayeweza kupiga kura mara mbili kwa wakati mmoja. Wafanyakazi woote nw ndo muda wa kuungana hawa wabunge wameshindwa kututetea so ya nn kuwarudisha tena madarakani
     
  4. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Me nakuunga mkono, haiingini akili kupitisha Sheria ya ajabu kama hiii ya NSSF. Hata hawa ambao tumekuwa tunawachukulia kama watetezi wa wanyonge CDM kumbe nao waganga njaa tu. I hate TZ politicians
     
  5. m

    mohdy888 Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alaf jamaa walivyo wanafki walijikausha kimya nw watu wameshtukia ndo wanasimama eti kutetea wakati inapitishwa walikuwa wapi? wao washaridhika na posho zile wameanza kujisahau
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umbwa kachoka wabunge wooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooote
     
  7. peri

    peri JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bunge letu kimeo sana, wanapitisha sheria ambazo hata hawajazielewa vzr
     
  8. R

    Retreat JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu, sema sheria ya Mifuko ya Jamii kwa ujumla, siyo NSSF peke yake. Hiyo sheria inahusu mifuko 6 ya Jamii, NSSF, PSPF, PPF, LAPF,GEPF, na NHIF.
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duuu. Mchizi aha Hasira kweli kweli... Mie saizi nahisi nimeshazoea hii kitu.
     
  10. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbunge wangu upo??
    Huku wamesema ama zako ama zao kama hutatoa hoja binafsi kuhusu hii sheria - wanaazimia kukumwaga ikiwezekana kabla ya 2015
     
Loading...