Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wabongo sheria ni optional!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Aug 3, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    View attachment 60729
    Sheria imewekwa hapo tena ni wzi kabisa, hakuna kupaki magari makubwa, lakini ndo kama umewaita jamaa.
    Wamejazana hapo kama kumbikumbi!
    Bongo bwana balaa tupu!!
     
  2. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Of course sheria bongo ipo kwenye makaratasi tu. Ni ugonjwa wa nchi inayoongozwa chini ya udhaifu wa CCM. Sheria znavunjwa kidhaifu kuanzia kwa mkulu mwenyewe, as a result ni trickle-down effect to the rest of bongolanders kama hawa jamaa unaowananga hapa!
     
  3. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    pembeni hapo kuna matraffic kibao, si sayansi hapo?
     
  4. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huenda ni magari ya riz1 hayo, nani atayagusa? Subiri kuwe na kiji foleni maeneo hayo uone trafiki wanvyotoka mbio kwenye kibanda chao hapo pembeni na kuanza usumbufu kwa madereva wanaokuwa hapo, unaweza umpasue trafiki na kitofali.
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Sayansi hapo, tena kuna askari kibao sehemu ya pili wenyewe kama hakuna msafara wa kiongozi utwakuta wakipiga soga.
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu kuna baadhi ya yangeyange(traffic) wanamikoko yao hapo, unafikiri watakula wapi wakati hapo ndiyo njia panda na wapenzi wa kutoa taka chafu kwa wingi wanapatikana mkocheni,masaki,mbezi beach nk. kwa sababu wenzetu kwao shibe ni kitu cha kwanza.

    Uswahilini utamnyonyea choo nani wakati kula yetu mara moja neema ikishuka choo kikijaa tunasubiri mvua inyeshe tufungulie.
     
Loading...